Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
70 mai pro là ổn áp nhất. Giá có 1.7tr.
Hàng VM giá chát. Ăn bớt đi thì tốt.

• Like
Reactions: nta139
Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
70 mai pro là ổn áp nhất. Giá có 1.7tr.
Hàng VM giá chát. Ăn bớt đi thì tốt.
thì nó cũng phải cập nhật vị trí tọa độ biển báo lên bản đồ để mà ho cho bác mỗi khi tới vị trí cắm biển chứ có phải tự nhiên nó scan ra biển báo mà đọc cho bác đâu.

Hạng C
21/12/19
526
1.459
93
40
thì nó cũng phải cập nhật vị trí tọa độ biển báo lên bản đồ để mà ho cho bác mỗi khi tới vị trí cắm biển chứ có phải tự nhiên nó scan ra biển báo mà đọc cho bác đâu.
Nghe báo cũng vui tai, đỡ buồn ngủ.
Sắp tới trạm thu phí --> biết là sắp phải móc ví ra.
Hài nhất là đang chạy trên cầu Khánh Hội: sắp vào đường hầm, vui lòng bật đèn chiếu gần, trong khi cái cần hơn là không chịu canh giờ sau 6g tối nhắc mình bật đèn xe.

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Nghe báo cũng vui tai, đỡ buồn ngủ.
Sắp tới trạm thu phí --> biết là sắp phải móc ví ra.
Hài nhất là đang chạy trên cầu Khánh Hội: sắp vào đường hầm, vui lòng bật đèn chiếu gần, trong khi cái cần hơn là không chịu canh giờ sau 6g tối nhắc mình bật đèn xe.
e còn dùng cái VM A50 cũng hơn 4 năm rồi. nhưng mà loa nó hơi nhỏ nên chạy xe k tập trung cũng khó nghe lắm.

• Like
Reactions: nguyenbaonguyen
28/9/21
8
9
3
Đọc comment của các cụ vui quá :D Con KC01 này gắn xe nào chả được các cụ. Em chọn nó vì nhỏ gọn (cụ nào không cần màn hình thì em này đúng hợp), hỗ trợ cảnh báo tốc độ, báo khu dân cư (cái này em thấy có ích khi đi quốc lộ), báo vị trí thường có chốt... Mấy cái này lái mới như em cần để chỉnh đốn tác phong nếu lỡ có cao hứng quên mất tốc độ cho phép chứ cũng chả phải để đối phó gì ai. Quan điểm của em là ra đường là phải tuân thủ luật lệ giao thông. Còn một tính năng theo quảng cáo là nó tự động ghi hình khẩn cấp trong trường hợp xe mình đang đỗ mà có tâc động đủ mạnh vào xe. Em chưa kiểm chứng được tính năng này
À vụ camera theo xe, em thấy người ta có bán camera hành trình cho xe Peugeot thật đấy các cụ nhé. Gắn gọn trong bệ gắn gương chiếu hậu trong xe luôn. Nhưng nó không có mấy tính năng mà em nói ở trên nên em không chọn

Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
Khó rớt nha! E đang dùng a800 đây: cam trước ok cam sau tệ lắm chỉ dc cái xem và dowl trực tiếp trên phone chứ thấy thua cả con vietmap k12 củ
Vụ này e toàn gắn cam trc. Cam sau vứt xó đâu đó h cũng chả nhớ. Thằng nào hôn mông thì đền thôi chứ k nói nhiều. Sợ đằng trước thôi.

• Haha
Reactions: PMH82
28/9/21
8
9
3
E tưởng cam hành trình thì thấy loại nào phù hợp vs nhu cầu bản thân chủ xe thì lắp chứ...có cả loại riêng từng xe ???
Do văn em dốt nên cụ mới hiểu ra vậy :D. Ý em đúng như cụ nói ấy. Em muốn hỏi kinh nghiệm của các cụ đã gắn cam cho xe và cụ thể là cho 3008 ấy. Do xe vẫn còn chưa thực sự phổ biến nên không phải thợ nào cũng quen lắp mở, đi dây (điều này được khẳng định khi em đưa xe đi gắn cam). Cụ cứ tưởng tượng vợ mới cưới mình còn chưa dám mạnh tay mà mấy ông thợ giày vò vọc vạch thì xót ruột lắm :D. Đó là lí do vì sao em hỏi như thế