Luật Giao Thông Gắn pô sport

Hạng B1
7/3/08
86
5
8
Bình Dương
Cho em hỏi nếu xe em gắn pô Ù hơi lớn thì có bị phạt k cc1 bác và phạt bao nhiêu,mong các bác chỉ giáo thêm

Hạng C
20/12/06
958
207
43
53
otosaigon.com
RE: Gắn pô sport

máu wúa thì cứ chơi đi bác!!!!chơi loại bô này nên gắn role giảm thanh nha bác,mà xe bác xe jì nhuể??
Post vài tấm hình ae OS chiêm ngưỡng tí và các bác í sẽ tư vấn cho bác nhiều hơn.

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Máu thì cứ chơi đi bác, mọi thứ đều hợp pháp cho đến khi bị tóm :D Em chạy xuyên Việt đi off 3 miền nổ ầm ầm như Boeing vẫn chưa bị tóm :D :D

Mà theo em nếu lúc đang nạp Ù Ù mà có xxx phía sau chắc chắn sẽ bị tóm ngay, nhìn cái họng pô chà bá rất ngứa mắt :D:) Gặp xxx là em cho xe trôi luôn [8D]

Trích đoạn: anacoda

Máu thì cứ chơi đi bác, mọi thứ đều hợp pháp cho đến khi bị tóm :D Em chạy xuyên Việt đi off 3 miền nổ ầm ầm như Boeing vẫn chưa bị tóm :D :D

Mà theo em nếu lúc đang nạp Ù Ù mà có xxx phía sau chắc chắn sẽ bị tóm ngay, nhìn cái họng pô chà bá rất ngứa mắt :D:) Gặp xxx là em cho xe trôi luôn [8D]
lúc bác vượt xe bác Kool em ngồi trong nghe tiếng pô đã quá
:Dem nghi đêm ngồi ở sông Hàn xxx theo đòan là do xe bác lắm:D

mà cái vụ cho trôi xe là thiệt hả bác[&:], vậy thì cũng phiền quá

Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

mà cái vụ cho trôi xe là thiệt hả bác, vậy thì cũng phiền quá

Tránh voi chẳng xấu mặt nào mà bác ;):D Liếc nhìn kiếng hậu hay đi qua ngã 4 có xxx là em cho xe nó trôi luôn, lúc ấy xe nổ "xì xì" hiền khô àh :)

Hạng D
23/12/03
1.715
13
38
45
XÌ FỐ

"đừng kìm hãm cái sự sung sướng lại bác ạ" thix thì cứ chơi, qua mặt xxx thì đạp ambraya hoặc thả cho xe trôi còn bị bắt thì ...

Last edited by a moderator:
Hạng D
16/2/08
1.244
4
0

đi loại hình này đau tim do hồi hộp không biết khi nào thì mấy ảnh xin tiền cà phê cơm nuớc á ...

Last edited by a moderator:
Hạng C
12/7/05
834
94
28
Trường Bạch Sơn Nam

Trích đoạn: khóc

đi loại hình này đau tim do hồi hộp không biết khi nào thì mấy ảnh xin tiền cà phê cơm nuớc á ...

Dưng mà nó làm mình tỉnh táo, tập trung khi lái xe hơn bác ạh :D:) Đỡ lơ đễnh va quẹt, nói tóm lại lợi cả đôi đường :)