Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
Dạ, căn này năm ngoái e có thấy khi vào xem rồi. Vấn đề là không biết có được xây dựng đại trà chưa? hay là sếp thì có đường xây thôi.

có căn thứ hai em nghĩ chắc xây đại trà được rồi đó bác. căn chưa hoàn thiện là căn thứ 2, sát bờ sông. xây từ trước dịch .

• Like
Reactions: Mason Hoang
Tập Lái
10/5/20
16
3
3
37
Sáng nay mấy đứa sales lại gọi. Không hiểu sao các bác cứ chê mà sales nó gọi tui liên tục.

Hạng B2
4/9/18
146
928
93
Giá hiện tại bao nhiêu , pháp lý như nào rồi các bác
Giá thì có bác ở trên đã nói. Còn pháp lý khi mua dự án này chỉ là chuyển nhượng hợp đồng góp vốn thôi. Bác muốn mua khu này thì ghé thăm 2 nhà đã xây hỏi rõ là được phép hay xây lụi. Hay bác đến thẳng chủ đầu tư ở 40 Hoàng Việt, Tân Bình để tìm hiểu cho kỹ.
Theo bài báo này thì dự án còn chưa xong khâu đền bù giải tỏa:
Rất dễ theo vết xe đổ của dự án này và nhiều dự án khác ở khu vực Nhà Bè:

• Like
Reactions: Misa85
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Giá thì có bác ở trên đã nói. Còn pháp lý khi mua dự án này chỉ là chuyển nhượng hợp đồng góp vốn thôi. Bác muốn mua khu này thì ghé thăm 2 nhà đã xây hỏi rõ là được phép hay xây lụi. Hay bác đến thẳng chủ đầu tư ở 40 Hoàng Việt, Tân Bình để tìm hiểu cho kỹ.
Cảm ơn bác. Thật ra tôi mới mua 1 lô ở the sun , phú xuân nb. Ban đầu đinh mua để đó. Mà không khí ở đó mát mẻ gần sông nên vợ bảo xây để ở. Tài chính còn ít giờ kiếm mua thêm miếng đầu tư. Cứ sổ sẵn. Xdtd

• Like
Reactions: nmk47
Hạng C
18/7/11
755
1.264
93
chủ đầu tư chuyển về đường Bạch Đằng Tân Bình lâu rồi bác. Theo em được biết là được phép xây, căn nhà vài tỉ chẳng ai dại mà xây lụi đâu.

• Like
Reactions: nmk47
Hạng B2
4/9/18
146
928
93
chủ đầu tư chuyển về đường Bạch Đằng Tân Bình lâu rồi bác. Theo em được biết là được phép xây, căn nhà vài tỉ chẳng ai dại mà xây lụi đâu.
Nếu được xây thì mình cũng muốn mua ở đây vì giá rẻ mà lại có tiềm năng nữa. Về trung tâm cũng gần, sông nước thoáng mát. Đường PH nối dài xuống đây và cầu Kinh Cây Khô hoàn thành thì khả năng tăng giá nhiều là cái chắc. Cám ơn bác đã cho thông tin!

• Like
Reactions: quangtienpham
Hạng B2
4/1/22
199
143
43
26
Qua cầu bên xa phước lộc. Nhà bè giá 30-40tr/m2. Còn đầu tư đc đúng không các bác

Hạng B2
4/9/18
146
928
93
Qua cầu bên xa phước lộc. Nhà bè giá 30-40tr/m2. Còn đầu tư đc đúng không các bác
Dự án Thanh Niên này tầm 20 tr/m2 mà được xây thì đầu tư được đó bác. Mình tìm hiểu kỹ thêm để xuống tiền dự án này.