Tư Vấn Chia Sẻ Gạt nước mưa?

Hạng C
29/11/05
810
21
18
Hà Nội
RE: Gạt nước mưa?

Wal-mart???[8|][8|][8|]

Cái tên này nghe... wen wen! Nhưng mà hổng bít địa chỉ nó ở đâu nhỉ?[8|][8|][8|] Bác Chain cho biết tại An Giang có ông Wal-mart này không với?:D

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Tôi thử là có phun nước rửa kính đấy chứ. Còn tôi hỏi các của hàng cũng toàn đưa ra toàn loại có mấy chục thôi. Tôi lấy loại 75k là còn khá đấy.

Hạng C
19/4/06
503
7
0

bác cứ yên tâm dùng đi, trời mưa nổ máy chạy lại bt ấy mà! chạy thử nếu gạt không sạch tính tiếp!!!
Trích đoạn: Vitahn

Tôi thử là có phun nước rửa kính đấy chứ. Còn tôi hỏi các của hàng cũng toàn đưa ra toàn loại có mấy chục thôi. Tôi lấy loại 75k là còn khá đấy.

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Trích đoạn: Thanhhaiduong

bác cứ yên tâm dùng đi, trời mưa nổ máy chạy lại bt ấy mà! chạy thử nếu gạt không sạch tính tiếp!!!
Trích đoạn: Vitahn

Sạch thì sạch tinh, nhưng chỉ tội hơi chậm thôi. Chắc dùng vài lần sẽ lại như cũ. Mong thế!!!!

Hạng D
9/5/06
2.454
344
103

Tiện thể các bác cho em biết cái gạt nước mà các bác nói là một bộ (tính từ cốt) hay chỉ là lá mía.
Mua hàng Michellin ở Xì Gòn mua ở đâu.
Cám ơn các bác nhiều.

Hạng D
28/4/06
3.334
19
0
39
AG

không phải một bộ đâu à ! chỉ có mổi cái lá mía như bác nói thôi ! mà cái đó kêu là lá mía hả bác ?:D
EM không biết ở SG có bán hiệu Michellin ko nhưng em xài thử thấy tốt lắm. Xài cũng được gần cả năm rồi vẩn tốt !

Hạng B2
11/4/05
347
1
16
Hanoi - Vietnam

Ổn rồi các bác ạ. Qua vài hôm lại bình thường. Mặt tiền trong như pha lê, sướng thật.

Hạng B2
24/3/06
145
0
16
42

Bác Mazspeed ở An Giang à ? Hay quá, có bạn đồng hương với em rồi, em ở LX.:D

Hạng D
7/1/06
2.264
50
38
hamburger hill

@ bác Chain : nếu bác hổng chịu "lá mía", thì kêu là "lá lúa" cũng được !:D
Cao-su Michelin thì khỏi chê ! Nhưng phải xem kỹ có được Nhiệt Đới Hóa hay không. Nhiều bố "xeo" mần ăn chán lắm ! Thấy cái gì bên Tây xài nhiều, bèn nhập dìa Diệc Lam, bất cần biết Ôn Đới khác Nhiệt Đới ở cái chỗ lào :D
@ bác Luckydog : lúc trước thấy có bác bmw, dân Long Xuyên. Sau này bặt tăm, hổng "gặp" nữa.
@ bác Puma-com : đi-a-rờ-xi = DRC = Đà Nẵng Rubber Corporation hả bác ? Thấy các bác tài xe tải xài nhiều vỏ ruột vành 20 hiệu này. Cạnh tranh ác liệt với Casumina + các hiệu nước ngoài.