Hạng D
26/3/18
1.567
2.290
138
32
Aeon
Độ dốc của bãi xe Aemall là bao nhiêu các bác. Chắc thấy mấy em này leo dốc phải tránh xa gùi. Hình như trên sân thượng bãi Aemall ít thấy MPV loại này quá. Để lần sau xem thử bãi xe sao hè. Xăng ăn thì cũng như 1.6
em đi X full tải lên hoài bình thường àh kg có gì đâu. Mưa cũng lên đc tuốt hết

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
Lại thèn cu đi city mà nghĩ mình giỏi hơn người, tươi hơn thiên hạ! Cố gắng học tiếng indo để tìm hiểu đi nha thằng em. Em còn non và xanh lắm.
=)) hết trò lại mang con City ghẻ ra nữa ah, ko hơn ai nhưng chắc chắn là hơn ông cmnr. Dốt, tìm hiểu xong nhớ dùng cái đầu suy nghĩ nữa nha, bị dắt mũi còn ra vẻ thượng đẳng, haha !

• Like
Reactions: Xeloikeo
Hạng D
11/8/21
3.203
3.263
113
20
Aeon

em đi X full tải lên hoài bình thường àh kg có gì đâu. Mưa cũng lên đc tuốt hết
Vậy là phải lấy đà từ dưới dốc, không chơi dừng lưng chừng, khởi hành ngang dốc là học xì dầu phía sau hè

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B2
20/7/20
287
1.353
93
46
Vậy là phải lấy đà từ dưới dốc, không chơi dừng lưng chừng, khởi hành ngang dốc là học xì dầu phía sau hè
Đúng rồi! Lấy đà chạy 1 mạch thì dễ rồi. Ăn thua là khởi hành ngang dốc á!
Mà đúng là chạy mấy xe yếu thì ớn mấy cái dốc siêu thị thật.
Vừa dốc, vừa hẹp, vừa cua nữa mới ác. Mấy anh để ý tường bên phải của mấy cái dốc ở siêu thị thường bị cào nhiều lắm :(

• Haha
Reactions: 3Khía_CàKhịa
Hạng D
11/8/21
3.203
3.263
113
20
Đúng rồi! Lấy đà chạy 1 mạch thì dễ rồi. Ăn thua là khởi hành ngang dốc á!
Mà đúng là chạy mấy xe yếu thì ớn mấy cái dốc siêu thị thật.
Vừa dốc, vừa hẹp, vừa cua nữa mới ác. Mấy anh để ý tường bên phải của mấy cái dốc ở siêu thị thường bị cào nhiều lắm :(
Mỗi vết cào trên tường là dấu ấn của các anh bảo hiểm thân vỏ hè...hehe...thi nhau tạc thành tích lên tường hỉ.....hihi

• Like
Reactions: cohvn and Osin
Hạng C
23/9/20
959
8.122
93
Lại thèn cu đi city mà nghĩ mình giỏi hơn người, tươi hơn thiên hạ! Cố gắng học tiếng indo để tìm hiểu đi nha thằng em. Em còn non và xanh lắm.
Ông cũng loại biết chữ Indo dell nào mà nổ. Chuyện Raize hay Avanza, Veloz là do Daihatsu phát triển được thông tin công khai, hầu hết ai mua xe cũng biết.
Ko lẽ ông nghĩ đa phần mọi người cũng tầm như ông nên ko biết điều đơn giản, minh bạch đó???

• Like
Reactions: cohvn and Xeloikeo
Hạng D
10/3/14
1.226
532
113
Nhà bè
Avanza giá 540T thì a vios mệt à,vios đa số chạy dịch vụ,nếu mua vios chạy dịch vụ thì nên mua e Avanza này thực dụng hơn à

• Like
Reactions: cohvn
Hạng B1
7/6/16
55
39
18
36
ông dốt thật hay đọc hiểu có vấn đề ? người ta đang đếm số chỗ vs tính cơ động tương ứng giá tiền để nói, chứ có bảo con này so vs Fe đâu !
Ông dốt thật, chuyên nhắc đến satafe là đã dốt rồi chứ k cần nói gì hơn nữa