Hạng B1
5/3/14
71
7
8
Cái lưới tản nhiệt hình thang nhìn cái xe cứng cáp hơn hẳn, hình như cái cản trước hụt vào một chút so với bản trước phải không các bác?

Hạng B2
1/6/14
67
4
8
36
Cho cái màn DVD tràn viền nhìn cái nội thất xe sang hẳn thế mà mãi giờ toyota mới chịu làm nhỉ, kiểu nút chỉnh điều hòa kia sờ tay cũng bấm trúng mà không cần nhìn đáng khen cho phần thay đổi này nhưng mà cái cần số em vẫn không thẩm được.

Hạng C
5/6/13
185
13
18
Con này máy thì ngon vì của Toy, nhưng khung thân vỏ là của Daihatsu hãng xe ....haizzz

Hạng B2
2/6/14
64
15
8
39
Em thấy nhiều cụ chê ngoại hình của chiếc wigo này nhỉ, em thấy nó đẹp mà. Đòi hỏi quá sâu ở một chiếc xe hạng A thì quá đà rồi, chiếc này bên ngoài không nổi bật nhưng bên trong lại rộng rãi, bản nâng cấp này lại có nhiều trang bị mới cho tính năng an toàn như EBD, ABS, camera lùi, túi khí thế lại cẩn thận quá

Hạng C
3/6/14
56
9
8
39
Nhìn mặt trước của bản này đẹp thật, cụm đèn trước kết hợp với bi gầm nhìn trực diện rất ấn tượng, cụ nào muốn ấn tượng hơn mua về độ thêm tý đèn nữa là thoải mái chạy đường xa ban đêm.

Hạng B1
21/5/14
66
6
8
32
Phân khúc city car theo cảm quan cá nhân của em là vẫn thích wigo nhất, nhìn nó vuông vức nhưng bù lại không gian bên trong rộng rãi thoải mái là quá ổn rồi. Xe nhỏ dễ xoay sở ở mọi địa hình, chứ giờ thành phố diện tích đã chật tìm đc chỗ đỗ xe vừa ý thấy khó vô cùng

Hạng B2
28/5/14
59
8
8
34
Đấy cứ cẩn thận trong thiết kế với mấy chi tiết như cụm đèn trước với cụm đèn sau như này có phải nhìn đẹp hơn bao nhiêu không các cụ nhỉ. Mấy năm gần đây em để ý thấy Toy chiều ý khách hàng nhiều đấy chứ :)