Hạng B2
21/9/06
315
0
16
RE: Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo

Trích đoạn: civic

Con SF của HMV là loại đặc biệt, không xếp cùng hạng với bất cứ em nào trong cái bảng của bác Kiến cả. :D
Tuy nhiên em nghĩ, máy móc và khung sườn vẫn thế nên cơ bản chất lượng là như nhau, chỉ các nhau về ốp-sần thôi :D
Anh em mình có nhiều lựa chọn cũng là điều hay mà, đúng không các bác.
Nếu chỉ khác nhau về ốp sần thì okie bác ạ. Chỉ sợ đây là loại xe HMV đặt hàng riêng cho thị trường Việt Nam, nếu thế chỉ có chúa mới biết nó khác những gì:mad::mad:

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn

Trích đoạn: cucphu

bổ sung thêm cho các bác bàng báo giá bằng tiếng Hàn. Không hiểu sao về bác Hùng có nhập về giá tốt thế nhỉ.
giá qui đổi hình như là 1000 usd = 1000000 won thì phải
[link]http://www.hyundai-motor.com/Common/html/product/santafe/santafe20071015.pdf[/link]

Xe SLX 4WD Hi-Delux 2.2VGT (theo báo giá bằng tiếng Hàn ngày 15/10/2007)

35,970,000.00 KRW = 39,470.202 USD
(1 USD = 911.320 KRW)

Đắt ra phết các bác nhỉ?

Last edited by a moderator:
Hạng B2
11/11/07
439
20
18
36

tình hình la em đang tìm mua 1 em Santa Fe đời cũ ( 2005 hoặc 2006 ) khoảng 35- 40k, em ở Tp HCM, bác nào biết thì chỉ em với, thanks

Hạng B2
30/11/06
156
3
18

Các bác cho em hỏi, em muốn đặt 1 con SLX Hidelux màu vàng cát nhưng hỏi qua chẳng thấy chỗ nào nhận đặt màu vàng cả. Có phải chỉ HVM mới có xe màu vàng ko? Em thấy màu bạc cũng đẹp lắm nhưng tuổi em lại hợp đi màu vàng mới khổ chứ!

Hạng D
23/3/05
2.198
285
83

Trích đoạn: Royal

Con SF của HMV là loại đặc biệt, không xếp cùng hạng với bất cứ em nào trong cái bảng của bác Kiến cả. :D
Tuy nhiên em nghĩ, máy móc và khung sườn vẫn thế nên cơ bản chất lượng là như nhau, chỉ các nhau về ốp-sần thôi :D
Nếu chỉ khác nhau về ốp sần thì okie bác ạ. Chỉ sợ đây là loại xe HMV đặt hàng riêng cho thị trường Việt Nam, nếu thế chỉ có chúa mới biết nó khác những gì:mad::mad:
Bác nghĩ xem mỗi tháng HMV bán được bao nhiêu con SF, số lượng chẳng bõ dính răng, muốn làm khác đi thì tốn kém còn nhiều hơn phần tiết kiệm được. Chẳng qua là cắt bớt đồ chơi thôi.

Hạng D
23/10/04
2.240
1.945
113

Bác nghĩ xem mỗi tháng HMV bán được bao nhiêu con SF, số lượng chẳng bõ dính răng, muốn làm khác đi thì tốn kém còn nhiều hơn phần tiết kiệm được. Chẳng qua là cắt bớt đồ chơi thôi.

Bác nói nghe cũng có lý :D Chắc đơn hàng phải cỡ 1000 chiếc thì Huyndai mới cho dừng chuyển đổi tôn mỏng vào dập thùng xe cho thị trường VN

Hạng B2
6/3/07
270
1
0

hehheee....

lúc đó phiên bản xe làm riêng cho VN trở thành limited :D

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Tôi nghĩ suy luận của bác Civic là hợp lí. Tuy nhiên có cái cắt HMV mà anh em nhập khẩu thèm thuồng đó là Euro 3 thay vì Euro 4, yên tâm là đến tháng không phải bị quạt chả hay hun chuột:D

Hạng B1
28/3/07
51
0
0
Đất mẹ

Các bác cho em xin luôn giá của SF máy xăng 4WD động cơ 2.7 với.
Em hỏi sale ở Km10 Giải Phóng, gần Văn Điển, nó bảo giá 43.400$ không cửa nóc, ghế nỉ, ghế chỉnh tay, 1 bóng khí, điều hoà 1 vùng. Còn SF 2.2 máy dầu giá 45.400$. Không biết có chuẩn không? Bác nào biết chỗ rẻ hơn cho em biết với. Thanks!

Hạng D
20/4/05
1.045
35
48
44
Sai Gon
www.phamgiasaigon.com

Xe của Hyundai VN thì chỉ có một giá thôi mà bác? Nếu xe nhập qua các nhà phân phối khác thì có thể sẽ có giá khác nhau;)