Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53
RE: Giá Santa Fe VGT 2.2 nhập khẩu tham khảo

Cái gara này là của bác Trung bên Auto Thăng Long Trần duy Hưng đấy bác ah. Em cũng đã qua xem thử nhưng giá đắt hơn Hùng cò và có lẽ bác ấy đang nhiều đơn hàng nên cũng không phục vụ nhiệt tình lắm đâu.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: mrbvn

@: Bác Kiến.
Sau khi lviệc rõ ràng, cụ thể với sale, thì em SF đấylà:
- 1 cầu.
- Có đủ: cửa nóc, ghế điện, gương gập, da toàn thân, VCD, 2 vùng lạnh, hàng thứ 3 vẫn có lố gió.
- Giá tăng lên 48,5K (lý do là giá áp thuế cua HQ mới tăng).
Vì vậy, e thích 2 cầu lên vẫn giữ nguyên lựa chọn 45,4K của HDMV.

À, xin hoi bác 1 việc, em mua bộ ghế điện (da) 700$ để thay ghế lái có ổn về giá rổ k Bác.
Bác ơi cái này thay được hả?????? Xe em MLX -Hi Delux nên ghế vợ cả vẫn phải chỉnh cơm. Thay được thì phúc đức quá:D:D. Bác mua ở đâu? Lắp ở đâu, chỉ giáo em với. Mà chỉ phải lắp bộ mô tơ và bệ ghế thôi phải ko bác? Thay cả cái ghế thì phí quá.
Tks bác.

Last edited by a moderator:
OSOM
13/6/05
983
1
0
hanoi

Sau khi lviệc rõ ràng, cụ thể với sale, thì em SF đấylà:
- 1 cầu.
- Có đủ: cửa nóc, ghế điện, gương gập, da toàn thân, VCD, 2 vùng lạnh, hàng thứ 3 vẫn có lố gió.
- Giá tăng lên 48,5K (lý do là giá áp thuế cua HQ mới tăng).
xe bác có nâng chân phanh và ga ko?

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: beautolover

Cái gara này là của bác Trung bên Auto Thăng Long Trần duy Hưng đấy bác ah. Em cũng đã qua xem thử nhưng giá đắt hơn Hùng cò và có lẽ bác ấy đang nhiều đơn hàng nên cũng không phục vụ nhiệt tình lắm đâu.
Chỗ này toàn xe lướt thôi bác ợ. Bác Hùng thì là xe mới 100% mà.

Hạng B2
20/3/07
277
1
18
53

Cũng có xe mới nhưng bác phải ra đúng lúc hàng về cơ, thiếu hàng quá mà. Nếu bác thích đặt xe mới thì ở đây cũng có đấy. Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt, em nghĩ chỉ nên chọn 1 trong 2: HMV or Hùng cò, tuỳ theo túi tiền và sở thích.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: beautolover

Cũng có xe mới nhưng bác phải ra đúng lúc hàng về cơ, thiếu hàng quá mà. Nếu bác thích đặt xe mới thì ở đây cũng có đấy. Đi đâu loanh quanh cho đời mỏi mệt, em nghĩ chỉ nên chọn 1 trong 2: HMV or Hùng cò, tuỳ theo túi tiền và sở thích.
Yes, em dat xe cua Mr Hung Co duoc hon 1 tuan roi bac oi. sory em ko type tieng Viet duoc.

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

@ Cosboy: Em không hiểu nâng chân phanh, ga là gì??? Em ngu quá.
@ Royal: Thay cả bộ bác ợ, mà nghế da luôn, giá khoảng 7-8 lít tình theo thằng mỹ (sale alo ngay trước mặt em, y/c em ngày mai qđịnh để đặt tền luôn, k ng khác cướp mất, sic).
Chưa thấy Bác Kiến có ý kiến j!

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Là hệ thống hay Opt : Electonic Adjustable Pedal Bác ợ!
cái này chỉ có từ dòng MLX Hi-Delux trở lên thôi Bác ạ!

Hạng B2
2/11/07
302
0
16
53

To BÁc Nhờ Hờ 2811: Thế thì chắc không có rùi Bác à, sic, chẹp.

Hạng B2
21/9/06
315
0
16

Trích đoạn: nhh2811

Là hệ thống hay Opt : Electonic Adjustable Pedal Bác ợ!
cái này chỉ có từ dòng MLX Hi-Delux trở lên thôi Bác ạ!
Không phải bác ơi. Từ dòng SLX trở lên mới có. Xe em MLX - Hi Delux không có chức năng này. Trước khi đặt xe em cũng nghiên cứu kỹ lắm, định lấy SLX nhưng phải order nhà máy, còn MLX thì có sẵn chỉ việc confirm là cho lên tàu. Em lại cần có xe sớm, lại rẻ hơn, tự nhủ các chức năng kia mình cũng ít dùng:D thế nên mới chốt hạ MLX đấy.