Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Dầu nhiều loại nhỉ, Xe máy dầu là đổ dầu nào vậy các bác?
Máy dầu khá dễ chiều. Dầu nào nó cũng táng được hết. Kể cả dầu ăn nhé. Em ko nói đùa đâu. Bọn tây nông đợt vừa rồi dầu ăn rẻ hơn dầu chạy xe. Bọn nó đổ dầu ăn vô chạy luôn. Ko tin pác hỏi thằng google coi.
mấy tàu biển chạy đường dài toàn dùng mấy loại dầu cục cứng như đá. Trước khi cho chảy vô động cơ phải nấu cho chảy ra như nhựa đường. Vậy mà nó vẫn chạy ầm ầm.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.829
12.083
113
Máy dầu khá dễ chiều. Dầu nào nó cũng táng được hết. Kể cả dầu ăn nhé. Em ko nói đùa đâu. Bọn tây nông đợt vừa rồi dầu ăn rẻ hơn dầu chạy xe. Bọn nó đổ dầu ăn vô chạy luôn. Ko tin pác hỏi thằng google coi.
mấy tàu biển chạy đường dài toàn dùng mấy loại dầu cục cứng như đá. Trước khi cho chảy vô động cơ phải nấu cho chảy ra như nhựa đường. Vậy mà nó vẫn chạy ầm ầm.
Xe dầu hay thế nhỉ.
Mà sao xe dầu sedan hay SUV toàn chỉ làm động cơ nhỏ nhỉ.
Chả thấy xe máy dầu nào V6 V8

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Chém vừa thôi, ý nó là bớt bớt chủ nghĩa cá nhân lại, dùng phương tiện công cộng.
Vì U kà đánh nhau, thiếu dầu ăn cho ngành thực phẩm cho cả xã hội, nhưng lại sử dụng lãng phí sản xuất nguyên liệu sinh học để chạy xe cá nhân.
Châu Âu là Chủ nghĩ xã hội thì phải đọc hiểu theo cách ẩn dụ giống Vn, chứ lại hiểu theo cách tư bản 1-1 là chết rồi.

Hạng F
29/10/14
8.531
11.204
113
Chém vừa thôi, ý nó là bớt bớt chủ nghĩa cá nhân lại, dùng phương tiện công cộng.
Vì U kà đánh nhau, thiếu dầu ăn cho ngành thực phẩm cho cả xã hội, nhưng lại sử dụng lãng phí sản xuất nguyên liệu sinh học để chạy xe cá nhân.
Châu Âu là Chủ nghĩ xã hội thì phải đọc hiểu theo cách ẩn dụ giống Vn, chứ lại hiểu theo cách tư bản 1-1 là chết rồi.
Thế xe máy dầu đổ dầu ăn vô có chạy được ko? Đang nói xăng với dầu. Mang chủ nghĩa trời ơi ra đây làm gì

Hạng D
19/4/15
1.379
1.870
113
Thế xe máy dầu đổ dầu ăn vô có chạy được ko? Đang nói xăng với dầu. Mang chủ nghĩa trời ơi ra đây làm gì
:D :D :D vậy em xác nhận luôn là chạy được, nhưng chẳng có ai dùng cả.
Một là giá dầu ăn cao hơn, hai là độ nhớt cao động cơ có vấn đề ăn receipt có mà ngu người.
Dân UK hay Pháp hay hành văn ẩn dụ, ko ai ở UK đọc đổ dầu chạy xe thì hiểu là đổ dầu ăn thật cả, khác gì Tấm Cám nấu nước sôi tắm cho trắng da.
Khả năng cao là xăng sinh học như E5, ý là thiếu dầu ăn vì phải dùng để sx xăng có xe cá nhân, ý là ở châu Âu có xu hướng rất ko ủng hộ nhu cầu cá nhân.

Chỉnh sửa cuối: