Hạng D
15/9/04
1.722
209
63
Nghe bác Trường em nói no trả 100 rồi, chủ xe chưa hồi âm. Tiếp tục mai phục vì xe nầy chỉ có thằng bạn em nó mua thôi chứ không ai mua đâu nên không gấp.

Hạng C
15/3/12
529
8
18
Cách đây khoảng 1 năm, ở SG Ford Phổ Quang có hai chiếc giống xe này, đều màu như Café sữa, một chiếc thì VIP hơn chiếc kia. Cà hai chiếc, chỉ mới bước vào cabin, đóng cửa cái phập, ngồi xuống ghế, tựa lưng, nhìn nội thất thôi đã không ... muốn bước ra !
Cái mâm bánh của chiếc VIP hơn nhìn ghiền, nó có nan nhuyển tựa như mâm căm, nhưng là mâm đúc, nhìn như mâm Harley Davidson nhưng to hoành tráng rất phóng khoáng và rất sang, đúng chất xe Mỹ, ấn tượng lắm.
Hai chiếc đó là I6 và V8. Nhà em mà có cây xăng chắc em lấy con V8 đó về, thật là dũng mãnh, ra xa lộ tha hồ phang, thật cứng cáp và an toàn, còn hành khách có mệt thì nằm ngủ, nó rộng như là cái giường đôi .

Last edited by a moderator:
Hạng B2
24/1/09
438
6
18
Cá hô nói:
Nhà em mà có cây xăng chắc em lấy con V8 đó về, thật là dũng mãnh, ra xa lộ tha hồ phang, thật cứng cáp và an toàn, còn hành khách có mệt thì nằm ngủ, nó rộng như là cái giường đôi .

Ối dào có đường đâu mà phang :cool: mà nếu phang cũng coi chừng xxx nó mai phục phang mình tè le luôn đó :D

Hạng C
17/2/11
790
8
18
48
kiengiang1976 nói:
Cá hô nói:
Nhà em mà có cây xăng chắc em lấy con V8 đó về, thật là dũng mãnh, ra xa lộ tha hồ phang, thật cứng cáp và an toàn, còn hành khách có mệt thì nằm ngủ, nó rộng như là cái giường đôi .

Ối dào có đường đâu mà phang :cool: mà nếu phang cũng coi chừng xxx nó mai phục phang mình tè le luôn đó :D

phang kiểu khác bác kiengiang ới ời. Người ở ngòai thì thèm, trong thì chán

Tình chỉ đẹp khi còn dang dở, phang nhau rồi nham nhở lắm anh ơi

1/4/07
21.982
16.729
113
0913168658
Mấy chiếc xe cơ bắp như Mustang, đến bây giờ vẩn còn có giá; chiếc này cũng là loại như thế, mai mốt tính bằng vàng
Xe hiện đại máy 3.5 mình đoán là máy V giống như Pajero Supermere nhìn vào thì ngán; nhưng thật ra làm không nhiều (nhiều, nhưng không nhiều lắm).
Hộp số tự động thì hạ xuống để đó, mua hộp số tay. Hộp Ecu thì qua Miên..
Bây giờ máy - hộp số Mit bên Cam đã có, từ từ thư thả là có một chiếc khủng mà có tiền muốn mua cũng không được.