Hạng D
8/6/17
2.507
1.925
113
Hồ Chí Minh
Biệt thự Holm Villas Thảo Điền, Quận 2.
Diện tích 15x40, 600m2
1 trệt 2 lầu, 5PN, Full nội thất
Sổ hồng cá nhân
Giá 230 tỷ TL
Giải cứu: bất động sản triệu đô ( hàng ngộp, thơm ).... update liên tục..

Hạng C
17/9/18
819
581
113
Sao facebook nói căn villa Bason gần 600 tỷ bể kèo rồi, anh có thông tin gì mới ko
Em xin kể bác câu chuyện như này:

Bác đi mua viên kim cương, tự nhiên vô tình để cả làng đều biết, bác nôm nốp lo sợ bị cướp, bắt cóc v.v...
Để định hướng dư luận, bác tung tin là bác tính mua nhưng ko chốt viên kim cương đó...Thế là viên kim cương đó ở nhà bác hay ở tiệm thì ko ai biết.

Hạng B1
10/5/18
78
770
83
124
Em xin kể bác câu chuyện như này:

Bác đi mua viên kim cương, tự nhiên vô tình để cả làng đều biết, bác nôm nốp lo sợ bị cướp, bắt cóc v.v...
Để định hướng dư luận, bác tung tin là bác tính mua nhưng ko chốt viên kim cương đó...Thế là viên kim cương đó ở nhà bác hay ở tiệm thì ko ai biết.
Viên kim cương thì khó biết chứ căn này nếu có giao dịch thì cập nhật được ngay mà do phải sang tên chủ sở hữu chứ

Hạng C
17/9/18
819
581
113
Viên kim cương thì khó biết chứ căn này nếu có giao dịch thì cập nhật được ngay mà do phải sang tên chủ sở hữu chứ
Ai dám cập nhật anh? Khi đã bị "bài học" vừa rồi. Nói chung tất cả cũng chỉ đoán mò, vì ko còn thông tin gì về giao dịch này cả.

Giờ muốn biết thì chỉ còn cách đem tiền qua cọc thử căn đấy thì biết bán hay chưa thôi kkkkk

• Like
Reactions: me xe 2010