Hạng D
10/7/08
2.391
2.330
113
thangford nói:
Nhat Ha nói:
KevinPAK nói:
Do các chiến sĩ bận đưa ông táo vào ngày mai và các công việc chuẩn bị đón tết 2013 nên kế hoạch triệu tập và tổng dzợt lần cuối vào ngày mai CANCEL nhé các đồng chí!.
cám ơn Pak, vậy qua Tết anh em tập luyện lại

Nhóm FIFCers đi Đà Nẵng tối mùng 8 (CN 17/2) mới về đến SG, vậy Pak có thể sắp xếp lịch tập vào ngày CN 24/2 được không? nếu đươc thì thông báo lên đây sớm để anh em chuẩn bị thời gian để có mặt đầy đủ hôm đó
cha lội lày làm thử 1 set trước đi ?
biến ngay & luôn, bắn vỡ sọ khỉ bi giờ

Hạng B2
4/8/12
362
313
63
Các bác không tham gia đừng vào đây phá nhé, súng đạn không có mắt đâu đó. Quê là múc thiệt cho coai

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
Vừa có thông tin thi đấu chính thức về giải paintball do HDvietnam tổ chức.
4rum Otosaigon chúng ta đăng ký 3 đội (2 đội HCM) và (1 đội HN).
Giải Paintball toàn quốc dành cho các diễn đàn hàng đầu VN

- Ngày 16/03/2013 đội OS2 và OSHN
- Ngày 17/03/2013 đội OS1
p/s: thời gian từ khi nào em sẽ báo sớm trong tuần này cho các bác. Và 1 điều lệ thay đổi nữa là: 1 đội chỉ có 5 người và 2 người dự bị thôi nên chúng ta phải rút số lượng xuống cón 7 người mỗi đội nhé.
Rất mong các bác thông cảm cho BTC HDvietnam!

Hạng D
12/12/03
2.829
3.731
113
Vietnam
E thì rất muốn tham gia...nhưng vì rút lại rồi nên nếu bác nào kẹt thì xin rút để e chơi...còn nếu không bác nào kẹt thì e xin rút vì hình như e chơi hơi yếu....sợ ảnh hưởng đến toàn cục....Còn có bác nào rút thì để e chơi...e rất khoái

Tập Lái
6/9/18
2
12
5
:D:D:D:D
Tuithichxehoi nói:
E thì rất muốn tham gia...nhưng vì rút lại rồi nên nếu bác nào kẹt thì xin rút để e chơi...còn nếu không bác nào kẹt thì e xin rút vì hình như e chơi hơi yếu....sợ ảnh hưởng đến toàn cục....Còn có bác nào rút thì để e chơi...e rất khoái

Hạng B2
20/3/12
196
25
28
THÔNG BÁO TRIỆU TẬP
Triệu tập lại các đồng chí Paintball sau một thời gian ăn tết dài và chuẩn bị bước vào cuộc chiến sống còn, một sống một chết. Tôi đại diện TW kệu gọi các đồng chí quay trở lại chiến khu và tập dzợt lần cuối trước khi bước vào cuộc chiến sống còn.

Thời gian và địa đểm:
Chủ nhật, ngày 24/02/2013 vào lúc 14h tại sân thi đấu Trí Long (Số 15, KP6, Đường HT27, P.Hiệp Thành, Quận 12) – Sân chính thức tham gia giải đấu (địa điểm này gần nhà máy bia Việt Nam).

Địa điểm tập trung, mỗi đội tự thống nhất và tiến về căn cứ đúng giờ nhé.

Sân đấu paintball: link
Bản đồ hướng dẫn đường đi: link

Thay mặt TW
Ký tên
Xẹt xẹt

Last edited by a moderator: