Tập Lái
13/1/09
24
0
6
dautroc nói:
Tiểu hổ là ai vậy ka,... Hy vọng em sẽ bốc thăm trúng bác vechai hoặc hau râu, hehe.

Là đối thủ của Bác thì hấp dẫn hơn! haha

Hạng B2
4/9/06
354
7
18
49
Có khả năng là em không tham gia được đợt này rồi
... Ngày họp của em bị dời sang 11/12 nên sợ không bay ra kịp... Nhưng lúa thì em vẫn đóng để góp vui với các bác... và cũng coi như là em đăng ký rồi nên bị phạt. Cho nó thành lệ đi chứ nhiều khi thấy đăng ký mà đến giờ chót báo là không đi cũng không ai bị phạt gì hết...;)

Tập Lái
13/1/09
24
0
6
Hoan nghênh tinh thần của Bác! Hy vọng họp xong Bác có thể về tham gia cùng với ae!

Hạng D
22/10/06
2.127
65
48
Houston, Texas
@ All : Chiều nay em và bác Haurau đã đi chọn cúp vô địch và bộ cờ cho giải nhì và giải ba .
Giá tiền tất cả như sau :

- Bộ Cúp vô địch : Sau khi bàn bạc đi đến thống nhất em và bác Haurau đã chọn dc Cúp dành cho cặp vô địch theo tiêu chuẩn ISO 2009 - 1 CHAI BIA / Mỗi cúp :D :D : 200.000 vnd/1 cúp
-
Cờ : 2 cặp cờ cho giải nhì và giải ba nền màu xanh lá cây , chữ theo tông màu của OS có in Logo : 50.000 vnd / 1 cờ

Vì thời gian còn lại sẽ tập trung cho việc làm băng rôn , bố trí thời gian thi đấu , tập trung cho vận động viên , mua nước uống và chuối cho VDV thi đấu nên hôm nay em với Haurau quyết định kiểu dáng cúp cờ và giao cho ngta làm luôn .

Hạng D
30/10/06
1.388
26
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com
BTC đang thiết kế băng rôn, biểu ngữ cho giải đấu, đề nghị các nhà tài trợ khẩn trương ... tài trợ để BTC tiện việc thiết kế :)

Trân trọng cám ơn các bác !

Hạng B1
2/12/08
56
2
0
55
Đà Nẵng
em sẽ cố gắng bợ cái giải gì đó về báo công với bác và cảm ơn bác đã cổ vũ nhiệt tình cho OsMT.