Hạng B2
16/10/06
424
4
18
51
HCM
Chao ôi sướng quá! Em thì cứ đúng 5:30 là có đứa gõ cửa phòng "Ba ơi dậy đi!". Có xỉn mấy cũng hổng ngủ được.

Mới thấy trình A, đang hồi hộp chờ trình B đây TTK

Hạng D
23/1/08
2.885
27
48
TPHCM
thuytram nói:
Kết quả bốc thăm hôm qua nè các bác ơi!

Tên bác nào mà mang màu đỏ thì bác đó là "hột giống" đó nghen!

Sau khi gõ tên các bác bốc ở trên vào "PHẦN MỀM XẾP TRẬN" thì nó ra thế này đây các bác ạ!!!

Các bác thông cảm, em đang ngồi ở cái laptop mà chẳng có phần mềm nào để em "mần" hình ảnh cả. Để tối về nhà em dùng photoshop xử lý lại cho hình đẹp đẹp nghen!

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
thuytram nói:
thuytram nói:
Kết quả bốc thăm hôm qua nè các bác ơi!

Tên bác nào mà mang màu đỏ thì bác đó là "hột giống" đó nghen!
Giải Tennis OTC lần 11 mừng lễ 30/4/2010 -ND : Đôi Nam .

Sau khi gõ tên các bác bốc ở trên vào "PHẦN MỀM XẾP TRẬN" thì nó ra thế này đây các bác ạ!!!

Giải Tennis OTC lần 11 mừng lễ 30/4/2010 -ND : Đôi Nam .

Các bác thông cảm, em đang ngồi ở cái laptop mà chẳng có phần mềm nào để em "mần" hình ảnh cả. Để tối về nhà em dùng photoshop xử lý lại cho hình đẹp đẹp nghen!

Ối giời ơi ơi ơi, TTK ơi- chuyện đôi ta, nhân duyên thiên duyên ta có đủ, trước ko thù sau ko oán- cớ sao Bác lại để bụng đòn thù đưa em lên cái trình A máu lửa thế này. Em phọt phẹt ập oè tí và biết thân phận nên đăng trình B. Ấy vậy mà bây giờ được chễm chệ ngồi ở trình A với các Bác. Ôi thôi thôi, tổn thọ nghệ tennịs cụa ẹm. hixhixxhi

Last edited by a moderator:
Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
hơ hơ, hôm qua cả làng chứng kiến bác xe_online kiêm Công Lòi Ơ dí bà con chạy quanh bàn rồi. Khả năng là vô tận mà bác. Đây chỉ là điểm "nhảy" để sự thay đổi về chất vượt lên, trước khi có sự thay đổi về "lượng" trong giai đoạn kế :D

Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
dawmgoodman nói:
hơ hơ, hôm qua cả làng chứng kiến bác xe_online kiêm Công Lòi Ơ dí bà con chạy quanh bàn rồi. Khả năng là vô tận mà bác. Đây chỉ là điểm "nhảy" để sự thay đổi về chất vượt lên, trước khi có sự thay đổi về "lượng" trong giai đoạn kế :D

....thế thì em làm quả hạ quyết tâm tăng chất ngoài bàn để làm bước nhảy vọt vọt trong sân quần vậy

Last edited by a moderator: