Hạng D
27/9/09
4.016
87
63
trăm điều vui
thuytram nói:
xe_online nói:
thuytram nói:
Bác Masterpice và soluuhuong đã đóng phí!

TTK chiều qua lang thang nơi nào, ko ra Bình Hoà làm anh em cứ ngẩn ngẩn ngơ ngơ- đánh xong ko biết đi đâu về đâu. Ngồi lại gần 20phút mà ko quyết được có ra bờ sông như các tuần trước? cuối cùng là dzìa. Hĩhixxhixhi. Bùn hiu ;((.

Hôm qua em bận việc riêng muh... lo cho các bác riết em ế làm sao???

Hic...

Last edited by a moderator:
Hạng C
5/10/05
685
1
0
Á châu!
Hôm qua lúc cuối buổi nhìn quanh chỉ còn có mấy ... rựa, không ai phát biểu ý kiến gì nên em nói mọi người thôi về nhà làm người chồng "gương mẫu" và hẹn hôm sau.

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
@thuytram: Ái chà, TTK hôm qua bận việc tình thương mến thương heng...
....Chỉ được 7 bác uýnh mún khụy gối lun. Bác SonLA đúng là cao thủ.
@nquynh: Thanks Bác đã chỉ em nên em quất được mấy cú sướng ghê.
@Dawmgoodman: Hôm qua không có TTK nhưng bác Đâm lại 'trúng mánh' làm 'thầy' dạy lý thuyết một Lady xinh ghê...Có kềm riêng kg vậy Bác?khề khề

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
PandaVN nói:
Hôm qua lúc cuối buổi nhìn quanh chỉ còn có mấy ... rựa, không ai phát biểu ý kiến gì nên em nói mọi người thôi về nhà làm người chồng "gương mẫu" và hẹn hôm sau.

Em có phát biểu mà kg ai ủng hộ hết . Rồi tự an ủi " mỗi ngày tui chọn một niềm vui..."

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
thuytram nói:
@letoan11011: Đâm Guốc lại dùng chiêu cũ đó anh! He he he...

Chiêu đó như thế nào vậy Thuytram?
P/S: Hôm qua có 2 bác nộp mạng 2 tờ bạc xanh , mà em qui ra Ken rùi TTK ui. Giờ lấy gì bù lại đây...

Hạng D
15/7/09
1.092
6
38
Tp.HCM
architecthcm nói:
ack, có lady nào thía bác letoan ui?????????:D
Em chỉ tả sơ sơ thui nghe...Nước da thì trắng mịn như lớp phấn nhu hồng, đôi môi cong vun vút và thắm đỏ, Đôi chân thon thả nhưng săn chắc ( dân thể thao mà) với bước đi thật kiêu sa ,trên một thân hình rất ư nền nã đầy sinh lực của một thiếu nữ đang khao khát yêu đương...Ui, choa em nóng trong người ròi, phải dzọt thui bác ơi.

Hạng F
30/7/06
12.518
4.298
113
Vungtau, HCMC, HN, BD, OTC, MSFC...
letoan11011 nói:
@thuytram: Ái chà, TTK hôm qua bận việc tình thương mến thương heng...
....Chỉ được 7 bác uýnh mún khụy gối lun. Bác SonLA đúng là cao thủ.
@nquynh: Thanks Bác đã chỉ em nên em quất được mấy cú sướng ghê.
@Dawmgoodman: Hôm qua không có TTK nhưng bác Đâm lại 'trúng mánh' làm 'thầy' dạy lý thuyết một Lady xinh ghê...Có kềm riêng kg vậy Bác?khề khề

trùi, bác ui, em đã gửi TTK với 1 lá thơ, ttk không nhận, thế là thơ đã mất...:D

em hum wa xinh nhể, nhưng sao vẫn k có sóng ở trong lòng