Hạng B2
25/2/12
121
21
18
FPT
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

pác cho em hỏi , em vừa gắn film chỗ pác đc hơn 6 tháng , hiện tại mấy hôm nay xe đi rất nóng tay để bên phụ nóng rát , theo em nghĩ film đã hết tác dụng hoặc bị bay màu, vậy pác chủ cho em hỏi chế độ bảo hành ra sao ạ, ? tại phiếu bảo hành e đã làm mất , trong trường hợp em có đc thay thế film cách nhiệt ko ạ

Em cám ơn

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

fiesta2012 nói:
pác cho em hỏi , em vừa gắn film chỗ pác đc hơn 6 tháng , hiện tại mấy hôm nay xe đi rất nóng tay để bên phụ nóng rát , theo em nghĩ film đã hết tác dụng hoặc bị bay màu, vậy pác chủ cho em hỏi chế độ bảo hành ra sao ạ, ? tại phiếu bảo hành e đã làm mất , trong trường hợp em có đc thay thế film cách nhiệt ko ạ

Em cám ơn
Srr bác sáng nay em bận họp nên pm trễ
Nếu xe bác đã sử dụng sản phẩm của Llumar và thi công tại bên em thì bác có thể ghé bên em để kiểm tra ạ. Nếu mất phiếu bảo hành thì em sẽ check lại dữ liệu trong máy và tiến hành bảo hành bình thường.
Về bảo hành, bên em sau khi kiểm tra. Sẽ tiến hành thay mới hoàn toàn miễn phí ạ.
Bác hoàn toàn yên tâm về chất lượng dịch vụ bên em nhé

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

<span style=""color: #800080;"">Pm cho mình giá cả thế nào bác nhé! Xe Cruze LTZ và Fortuner! Thanks bác.</span>

Hạng B1
18/3/09
50
13
8

Cho e hoi Sò TH co dan film roi nhung kinh sang qua e muon dan kinh den th lam sao? Dan chong len luon co anh huong gi k?

Hạng B2
28/5/07
296
5
18

Cho em xin cái giá cho kính lái em moring bác nhé!

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

cuongcaav nói:
Cho em xin cái giá cho kính lái em moring bác nhé!
Bác check inbox giúp em nhé.
NeedForSpeed2 nói:
Cho e hoi Sò TH co dan film roi nhung kinh sang qua e muon dan kinh den th lam sao? Dan chong len luon co anh huong gi k?
Kính lái thi công cho TH là loại tốt nhất hiện nay, đạt độ truyền sáng cao và cách nhiệt tốt, thi công xong nhìn gần như tương đương kính lái chưa dán. Tuy nhiên, với nhiều bác mắt hơi nhạy cảm với ánh sáng thì có thể thi công loại màu tối hơn 1 chút. Trường hợp của bác nên dán chồng thêm 1 lớp mã AIR75 hoặc AIR65 lên sẽ giải quyết được vấn đề sáng và còn ia tang độ cách nhiệt thêm rất nhiều.

Chúc các bác nghỉ lễ vui vẻ nhé

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
19/3/13
20
0
0

Bác cho xem xin cái giá cho con Ford Fiesta nhé! Đủ loại từ cao cấp --> thông thường để em nghiên cứu thêm!