Tập Lái
13/7/13
0
1
3
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Bác @b:z với Bác @WilliamHy

lúc trước em có dán film bên AN DƯƠNG VƯƠNG, qua thấy giới thiệu hoành tráng lắm. dán xong về rồi thất vọng khá nhiều "chỉ làm tối xe mà chẵn chống nóng gì hết, lái xe ngoài nắng vẫn rát tay".
em được ông anh giới thiệu qua llumar dán cho vợ 2. em hài lòng lắm các bác ạ!
"Bác đừng ham rẻ rồi thất vọng giống em" phải đi dán lại tốn tiền gấp đôi.
Lúc dán film llumar vào rồi rất là oke không còn nóng, tối chạy xe cũng không thấy chói mắt nữa.
em dán gói rẻ tiền nhất, nhưng kính lái thì em chơi loại tốt nhất giá hơi cao tý nhưng cho chắc các Bác ạ.
+ Mấy Bác Kỹ thuật dán rất tốt, chưa tới 1h30p đã mặc áo xong cho vợ 2 rồi.
+ Nhân viên ở đây rất nhiệt tình.
+ Em thấy mấy Bác bên này làm rất chuyên nghiệp.
>,<! em được Bác Huy bên llumar giới thiệu cái diễn đàn này về ôtô. nên lần này em vào cảm ơn và ủng hộ các bác ấy.

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Llumar_miennam
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

YesOrNo nói:
Bác @b:z với Bác @WilliamHy

lúc trước em có dán film bên AN DƯƠNG VƯƠNG, qua thấy giới thiệu hoành tráng lắm. dán xong về rồi thất vọng khá nhiều "chỉ làm tối xe mà chẵn chống nóng gì hết, lái xe ngoài nắng vẫn rát tay".
em được ông anh giới thiệu qua llumar dán cho vợ 2. em hài lòng lắm các bác ạ!
"Bác đừng ham rẻ rồi thất vọng giống em" phải đi dán lại tốn tiền gấp đôi.
Lúc dán film llumar vào rồi rất là oke không còn nóng, tối chạy xe cũng không thấy chói mắt nữa.
em dán gói rẻ tiền nhất, nhưng kính lái thì em chơi loại tốt nhất giá hơi cao tý nhưng cho chắc các Bác ạ.
+ Mấy Bác Kỹ thuật dán rất tốt, chưa tới 1h30p đã mặc áo xong cho vợ 2 rồi.
+ Nhân viên ở đây rất nhiệt tình.
+ Em thấy mấy Bác bên này làm rất chuyên nghiệp.
>,<! em được Bác Huy bên llumar giới thiệu cái diễn đàn này về ôtô. nên lần này em vào cảm ơn và ủng hộ các bác ấy.
Bác WilliamHy đã qua ủng hộ em rồi bác ạ. Bác PR tốt quá cơ :D

Chỉnh sửa cuối:
Tập Lái
13/7/13
0
1
1
32

Sáng hôm qua mình quyết định dán film Llumar, thế là chiều qua làm luôn cho nóng.
hôm qua CN mà bên Cty vẫn còn làm nên mình qua tận Cty dán vợ đầu của mình luôn. :)
khi qua dán thì mình có kết luận thế này. dán film trong nhà nên không sợ gió bụi gì, NV ở đấy giới thiệu và hướng dẫ rất chu đáo thích nhất là cái vụ test film và xem màu film khi lên kính ( các mẫu film được dán lên kính lớn ), mình chọn thì không chỉ nhìn mà kiu họ dán mẫu lên xe luôn. còn mấy bác kỹ thuật, không biết sao chứ thấy họ cắt film nhanh thật, đưa vào là kéo.. nhưng tấm film rất đẹp.
Còn về chống nống, cách nhiệt hay không thì mình chiệu. chưa test được. Hôm qua dán xong thì đã 4h, hôm nay thì sáng chẵn đi đâu giờ thì trời mưa nên chưa biết thế nào. để hôm nào trời nắng test rồi mình cho đánh giá sau

Các Bác muốn tham khảo các loại film thì vào đây

http://www.otosaigon.com/forum/Message/527659-K%E1%BA%BFt-qu%E1%BA%A3-ki%E1%BB%83m-tra-th%C3%B4ng-s%E1%BB%91-m%E1%BB%99t-s%E1%BB%91-lo%E1%BA%A1i-film-c%C3%A1ch-nhi%E1%BB%87t/

À Bác Llumar cho mình hỏi: hôm qua về nhà mình làm rơi phiếu bảo hành, con Suri nó gậm mất 1 góc phiếu. Nhưng không đụng tới chữ bên trong. Giờ phải làm sao Bác?

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Llumar_miennam
Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

WilliamHy nói:
Sáng hôm qua mình quyết định dán film Llumar, thế là chiều qua làm luôn cho nóng.
hôm qua CN mà bên Cty vẫn còn làm nên mình qua tận Cty dán vợ đầu của mình luôn. :)
khi qua dán thì mình có kết luận thế này. dán film trong nhà nên không sợ gió bụi gì, NV ở đấy giới thiệu và hướng dẫ rất chu đáo thích nhất là cái vụ test film và xem màu film khi lên kính ( các mẫu film được dán lên kính lớn ), mình chọn thì không chỉ nhìn mà kiu họ dán mẫu lên xe luôn. còn mấy bác kỹ thuật, không biết sao chứ thấy họ cắt film nhanh thật, đưa vào là kéo.. nhưng tấm film rất đẹp.
Còn về chống nống, cách nhiệt hay không thì mình chiệu. chưa test được. Hôm qua dán xong thì đã 4h, hôm nay thì sáng chẵn đi đâu giờ thì trời mưa nên chưa biết thế nào. để hôm nào trời nắng test rồi mình cho đánh giá sau

Các Bác muốn tham khảo các loại film thì vào đây

À Bác Llumar cho mình hỏi: hôm qua về nhà mình làm rơi phiếu bảo hành, con Suri nó gậm mất 1 góc phiếu. Nhưng không đụng tới chữ bên trong. Giờ phải làm sao Bác?
Yên tâm bác ạ :D
Phải chi tháng nào cũng được gấp 3 tháng này thì tốt quá

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
10/4/13
1.368
687
113

Bác pm cho e giá với nhé.e cần dán kính lái và 2 kính trước.tình hình la 2 kính sau và kính hậu vẫn còn ok.xe e matiz.cảm ơn bác!

Hạng B2
3/8/12
295
272
63

Bác pm cho em biết giá rổ nhé.
Xe em 7 chỗ cần dán tất cả : kính lái, kính hậu và kính 2 bên cửa trươc, cửa sau.

Thanks so much!

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

Longbeo nói:
Pm ho em cac loai goi va gia bac nhe, xe em escape
ksxdcd nói:
Xe em 7 chỗ cần dán tất cả : kính lái, kính hậu và kính 2 bên cửa trươc, cửa sau.

Thanks so much!
Vâng, trân trọng kính mời 2 bác check inbox ạ
ksxdcd nói:

Thanks so much!

Chỉnh sửa cuối: