Hạng B1
13/8/12
56
0
0
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Để tăng thêm sự tham khảo, lựa chọn. Em xin phép Bác chủ Luma..Cùng một gia đình lớn từ USA. Em xin gửi các Bác thông tin. Cách nhận biết phim 3M từ Mỹ. Hội đủ những yếu tố dưới đây
1. Giấy chứng nhận phân phối hàng của tập đoàn 3M Mỹ.
2. Tem phản quang của 3M “ lái xe an toàn”.
3. Bảo hành điện tử 10 năm 3M. “ www.3mwarranty-vn.com”
Hỗ trợ tư vấn : Ngô Trường Giang : 0906 66 11 28
Mail: [email protected]

Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Cảm ơn bác Hy đã nhiệt tình tư vấn giúp em. Xe nhà em mua từ Kia PMH từ tháng 11/2011 thì không biết lúc đó Trường Hải đã ký hợp đồng với LLumar chưa ạ. Chứ xe nhà em thấy các cửa kính còn trong veo không giống như các xe đợt sau này. Nếu như trong thời gian tháng 11/2011 Trường Hải đã ký hợp đồng với LLumar rồi mà xe em chưa được dán như vậy thì có được hỗ trợ gì không. Mong các bác hồi âm sớm giúp em nhé. Thanks các bác nhiều :)

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

Cerato235.14 nói:
Cảm ơn bác Hy đã nhiệt tình tư vấn giúp em. Xe nhà em mua từ Kia PMH từ tháng 11/2011 thì không biết lúc đó Trường Hải đã ký hợp đồng với LLumar chưa ạ. Chứ xe nhà em thấy các cửa kính còn trong veo không giống như các xe đợt sau này. Nếu như trong thời gian tháng 11/2011 Trường Hải đã ký hợp đồng với LLumar rồi mà xe em chưa được dán như vậy thì có được hỗ trợ gì không. Mong các bác hồi âm sớm giúp em nhé. Thanks các bác nhiều :)
Thời điểm tháng 11/2011 thì hợp đồng chưa đưa vào thực hiện bác ạ. Phải đến cuối tháng 12 mới bắt đầu triển khai. Như vậy là bác mua trước đợt khuyến mãi rồi ạ.
Bác check pm nhé

Chỉnh sửa cuối: