Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

Em thấy 2 cửa hậu sau dán tối như vậy nhưng mà đi một mình vẫn thấy nắng hắt vào tuy không nhiều. Tại do đi 1 mình nên không cảm nhận được đằng sau nó như thế nào. Nhưng mà nếu cần dán tối hơn thì chắc là phải tháo ra dán màu tối hơn vào chứ k dán chồng lên được phải k bác nhỉ ?

Tập Lái
1/11/13
8
4
3
HCM
votedhotels.com

mình mún hỏi dán 2 kiếng tài và kế tài , bạn báo giá cho mình nhé, loại màu tối nhất

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn
Film LLumar USA - Phim cách nhiệt LLumar

Cerato235.14 nói:
Em thấy 2 cửa hậu sau dán tối như vậy nhưng mà đi một mình vẫn thấy nắng hắt vào tuy không nhiều. Tại do đi 1 mình nên không cảm nhận được đằng sau nó như thế nào. Nhưng mà nếu cần dán tối hơn thì chắc là phải tháo ra dán màu tối hơn vào chứ k dán chồng lên được phải k bác nhỉ ?

Dear Bác Cerato235.14
Bác cứ yên tâm ạ!
Xe Bác dán gói ĐẶC BIỆT
- Sườn trước dùng PP35: có độ truyền sáng 37% cách nhiệt 52% chống tia UV 99%
- Sườn sau và kính hậu dùng PP20: Có độ truyền sáng 24% cách nhiệt 63% chống tia UV 99%
Bác có thể xem thông số ở đây ạ!
http://www.llumar.com.vn/...-dung-cho-o-to-.html#1

Nên người ngồi phía sau sẽ không bị nắng hắt vào đâu ạ! Sẽ có cảm nhận mát diệu! Hay hôm nào Bác ngồi phía sau để cảm nhận ạ!! hì

Còn về dán chồng lên ( 2 lớp Film ) thì vẫn dán được nhưng bên em không khuyến khích khách hàng dán vì chất liệu keo của Film Llumar dán lên kính mới có hiệu quả tốt nhất ạ!

Nếu Bác muốn dán tối màu hơn thì bên em sẽ có hổ trợ tốt nhất cho Bác khi bóc film cũ dán film mới.

Cảm ơn Bác đã tin dùng Llumar
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/4/13
276
200
43
30
Lâm Đồng - Tp. HCM

Hình như có xe đổ vào. Bác đông khách hẳng luôn há :)) Chúc mừng bác nhé. Ngày càng được nhiều người ưa chuộng và ủng hộ nghen :))

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

Cerato235.14 nói:
Hình như có xe đổ vào. Bác đông khách hẳng luôn há :)) Chúc mừng bác nhé. Ngày càng được nhiều người ưa chuộng và ủng hộ nghen :))
Bác nhắc em mới thấy đúng. Chắc phải chuyển phát nhanh ngay vài kg cafe qua cho bác nhâm nhi gọi là. Hehe, trăm sự đều trông cậy vào các bác hết