Tập Lái
30/8/12
0
0
1
Re:Llumar - Thương hiệu được đảm bảo từ nhà phân phối

PM giá cho em Accent với ah.

dcv confirmed
Hạng D
9/7/06
1.455
1.976
113

Llumar_miennam nói:
dcv nói:
Llumar_miennam nói:
Trước tiên srr các bác vì sự chậm trễ. Do em mới đi công tác ngoài tỉnh nên không có điều kiện online thường xuyên.
BLACKCAT SPEED nói:
pm giúp e cái giá esc
em pm bác rồi ak
ohyeahoney nói:
Bác chủ cho hỏi mình mua xe của KIA, được dán film Llumar và thấy co giấy bảo hành luôn, nhưng sao nhìn trên kiếng ko thấy có logo Llumar nào cả. Như vậy có bình thường ko bác?
Bác yên tâm nhé. Tất cả xe Trường Hải đều được bên em thi công và đảm bảo chất lượng film.
Bên Llumar tiêu chuẩn nằm trong lõi mỗi cuộn film chứ không chỉ lấy logo dập trên film làm tiêu chuẩn ak
Chúc các bác luôn vui và lái xe an toàn
Em đang thắc mắc: gói Llumar của bên bác dán cho xe mazda cx9 của Trường Hải có phải tốt nhất chưa? Nếu chưa phải là tốt nhất thì em cân nhắc không dán, mắc công về tháo ra dán lại nữa
Dear bác,
Gói film thi công cho Thaco là gói đặc biệt trị giá 8.000.000 và được bảo hành 10 năm. Sử dụng các mã film cao cấp của Llumar rồi ạ. Về khoản này bác hoàn toàn yên tâm vì Thaco đã mang đến cho khách hàng quà tặng giá trị và uy tín
Ok. Thanks bác

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113

Bác báo giá giùm em kính lái suzuki APV. Hôm nay em có việc đi gần chổ bác, nếu được em ghé dán luôn.

Hạng B2
27/5/11
242
105
43
Llumar Miền Nam
llumar.com.vn

brightsea2001 nói:
Bác báo giá giùm em kính lái suzuki APV. Hôm nay em có việc đi gần chổ bác, nếu được em ghé dán luôn.
Dear Bác
em PM Bác rồi đấy ạ!!
Bác kiểm tra inbox hộ em
Cảm ơn Bác đã tin dùng Llumar
Trân trọng

Hạng D
31/3/14
1.355
1.009
113
Mới dán của bác sáng nay. Công nhận là phong cách làm việc chuyên nghiệp. Dán xong giữa trưa chỉ cần mức máy lạnh thấp nhất là mát rồi.

• Like
Reactions: Llumar_miennam
Tập Lái
17/2/12
35
0
8
Chào bác,
Tôi đang gắn kính cho giếng trời và tính dán film chống tia UV.
Bác có loại nào phù hợp cho công trình nhà ở không? Dán ở
bên ngoài được ko?
Bác PM giùm cái giá. Thanks bác.