Tags
xc60
ice confirmed
Hạng C
21/6/07
563
660
93
Xe Volvo đã ráp tại Malaysia nên năm sau thếu nhập khẩu giảm hy vọng cạnh trang với mấy anh Audi , BMW , Lexus ngon . Xe này nhìn đẹp
Em thấy anh XC60 bản R-Design đời hiện tại đang bán ở Vn giá 1,960 tỉ chưa trả giá. Như vậy là đang cạnh tranh so với GLC lắp ráp, Q5 và X3 nhập rồi đó bác. Sau mà hạ nữa thì mấy anh kia chắc cũng phải hạ đều. Riêng NX thì giá cao quá khỏi so. Vẫn ít người mua Volvo em nghĩ là do dịch vụ sau mua hàng, ví dụ như thời gian chờ phụ tùng thay thế chẳng hạn.

• Like
Reactions: lqhung
Hạng B2
4/5/16
240
152
43
Lexus thì khỏi vì giá cao quá. Volvo nhập nguyên chiếc mà giá ~ 2 tỷ là được. Em đang chờ audi Q5 2018 hoặc XC60 bản mới về xem thế nào. Ít người đi nên chưa rõ review

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Em này thì quá tuyệt chiêu. Niềm mơ ước của biết bao anh tài hơi kém lúa.

Hạng C
3/4/15
712
656
123
Đà Nẵng
Iphone toàn sản xuất ở Tung của cả đấy bác,
Liên quan j thế Bác ? Mình có đề cập đến A Khựa đâu ? Bỏ quan niệm hàng Tàu dỏm đi. Tại dân mình thích rẻ thì nó làm sp rẻ tiền cho mình thôi, Bác có tiền đặt cái gì TQ nó cũng sản xuất được. Mình thấy Hàng Việt Nam chất lượng cao đâu ko thấy bữa nay toàn "Hàng Việt Nam chất lượng Kém". Bảo hộ ngành ô tô mấy chục năm mà vẫn là con số 0....

Hạng D
20/6/12
1.516
539
113
Q3, TPHCM
Nhìn ngoại thất nóng ruột muốn cưới 1 em, nhìn lại nội thất "mát" cả ruột. Gì chứ xe Volvo về an toàn thì chỉ có No1
Ngày xưa hồi còn của Thụy Sỹ thì đúng là No1 nhưng giờ về tay "Tung Của" thì chúng ta cùng chờ và trải nghiệm thêm. :)