Hạng B2
26/2/23
395
392
63
33
Tập Lái
15/7/23
17
15
18
32
Chuẩn bị sốt đất rồi :)

Sốt rét luôn bác ạ,nay Ai mà kẹt tiền kêu bán đất mới thấy cảnh có nhiều lô vùng ven kêu cả năm rồi không ai quan tâm luôn.Như em buôn bán mà thấy 2024 này kém hẳn quá khó khăn luôn

Hạng D
10/4/20
1.215
7.006
113
TP Hồ Chí Minh
  • Like
Reactions: dungqb
Tập Lái
24/6/24
9
5
3
Găm hàng chờ sóng sau ngày 1/8 :)

Giá thấp hơn vẫn ít giao dịch nhưng găm để bán giá cao hơn? Về lí thuyết mà nói thì kì lạ, nhưng kinh tế và hành vi người dùng ở nước mình nó đúng lạ từ xưa rồi o_O

Hạng B2
13/1/18
146
158
48
52
Mình dự tính gom tài chính để đầu tư một vài căn hộ ở Vinhome Central Park vì mình thấy bạn mình thông qua trang này cũng đầu tư ở đây 2 căn từ 3 năm trước bây giờ bạn mình cho thuê theo kiểu dịch vụ qua từng ngày rất lời và lúc nào cũng trong trạng thái full khách
Mình có người quen có căn ở đây đang chết dí nè, cho thuê thì rẻ mạt, muốn cắt lỗ cũng khó. Mình xuống đó một lần hôm nó nhận nhà mới biết là nó xa vời vợi so với HCM. Bực nhất là đi xe hơi xuống, đường rộng thênh thang, vắng bóng người, mà nó không cho đậu xe, bắt phải xuống hầm gửi xe rồi tính phí.

Ở dưới đó xác định là làm việc, học tập, dùng dịch vụ dưới đó luôn, đừng nghĩ đến việc đi về HCM.

• Haha
Reactions: wanna see sunrise
Tập Lái
6/4/23
7
1
3
hình như đa số các bác ở đây đầu tư khu Đông nhỉ, ít thấy đầu tư bên khu Tây nhỉ, khu Tây cũng tiềm năng ra phết mà

• Wow
Reactions: thefarmer