Hạng C
26/8/19
520
614
93
35
Héo là héo cái cc gì vậy mấy a ?
sống tử tế, dân chủ và nhân quyền thì cứ vậy mà phát triển, tây nó mưu lược nhưng có cũng quân tử chứ có tiểu nhân như ai kia đâu mà cứ đòi đè lại người ta cho bằng đc. Nga, trung nó mạnh làm bá chủ thì mới là chết cả nút kìa ...
Bán vũ khí là luận điệu nhạt nhẽo nhất. vậy 6 tỉ đô viện trợ nhân đạo cho Ucrai nó thu lại đc chắc.
toàn lấy lòng tiểu nhân soi bụng quân tử.
b1nhác nghĩ đơn giản vậy cũng có cái tốt. bớt nhức đầu bác nhể. mà đời thì đâu có đơn giản thế bác

Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
Chọc vào Nga là bể rồi.
Mỹ và Nato đânh Nam Tư chia ra 2 nước.
Giờ có muốn đánh Nga cho chia thành n nước không nhỉ!!
Mục tiêu của Nato là làm rối loạn nước Nga. Tạo ra mâu thuẫn nội bộ, các phe phái nổi lên, thay đổi chính quyền thân Mỹ, đồng nghĩa là làm suy yếu khả năng quân sự để Mỹ giữ vị trí độc tôn.

mục tiêu có đạt được hay không, hay là trong bao lâu họ vẫn cứ làm như thế. Eu thì giờ phải nghe Mỹ rồi. Còn Mỹ thì tội gì mà không chọc ngoáy ở ngoài nước Mỹ chứ.

• Like
Reactions: Perenco
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Mục tiêu của Nato là làm rối loạn nước Nga. Tạo ra mâu thuẫn nội bộ, các phe phái nổi lên, thay đổi chính quyền thân Mỹ, đồng nghĩa là làm suy yếu khả năng quân sự để Mỹ giữ vị trí độc tôn.

mục tiêu có đạt được hay không, hay là trong bao lâu họ vẫn cứ làm như thế. Eu thì giờ phải nghe Mỹ rồi. Còn Mỹ thì tội gì mà không chọc ngoáy ở ngoài nước Mỹ chứ.
Đúng rồi bày ra cái Nato hồi trước là do phá Nga thôi.
Hoặc là Nato nên cộng Nga vào!
Hoặc là nên dẹp.
Chỉ giỏi đi chia Nam Tư cho Mỹ bán bom đạn vào.
Toàn làm vớ vớ vẩn vẩn cho cổ phiếu rớt nát chim còn xăng thì sắp khủng khiếp.
Gần đây em đi 100km mà mất 500k xăng rồi mốt 50k/lít các bác xem làm sao?
Lương tăng đi chứ.
Mình đã khổ thì những người khó khăn sẽ ra sao.
Ác cũng ác vừa phải.
Mua đất thì mua cho một đống để thằng khác khỏi mua ở, bán xăng thì bán cho 1 cây vàng/lít cho thằng khác khỏi đi.

• Love
Reactions: NEWDRIVER
Hạng D
6/5/04
2.797
1.901
113
Vietnam
Đúng rồi bày ra cái Nato hồi trước là do phá Nga thôi.
Hoặc là Nato nên cộng Nga vào!
Hoặc là nên dẹp.
Chỉ giỏi đi chia Nam Tư cho Mỹ bán bom đạn vào.
Toàn làm vớ vớ vẩn vẩn cho cổ phiếu rớt nát chim còn xăng thì sắp khủng khiếp.
Gần đây em đi 100km mà mất 500k xăng rồi mốt 50k/lít các bác xem làm sao?
Lương tăng đi chứ.
Mình đã khổ thì những người khó khăn sẽ ra sao.
Ác cũng ác vừa phải.
Mua đất thì mua cho một đống để thằng khác khỏi mua ở, bán xăng thì bán cho 1 cây vàng/lít cho thằng khác khỏi đi.
Năm sau mua xe điện luôn bác. Xăng oải quá. Ha ha! Thích xe to nặng, khoẻ thì giá hiện tại mình trả 6-7 tr / thăng. Thêm nữa là 10. Xe điện cho lành. Kkk.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
Năm sau mua xe điện luôn bác. Xăng oải quá. Ha ha! Thích xe to nặng, khoẻ thì giá hiện tại mình trả 6-7 tr / thăng. Thêm nữa là 10. Xe điện cho lành. Kkk.
Thật luôn đấy bác, bắt buộc luôn ấy bác.
Mặc dù em rất là yêu xe xăng.
Xe điện em mua là chỉ mua xe nhỏ xíu cho chạy đỡ phá.
Mà điện sắp tới ko biết nó sao, chứ bác trông cái mặt tởm của thằng EVN thì nó đứng ngoài hạnh phúc nhìn người dân đi xe điện với giá rẻ chắc.
Đúng là cái thứ quốc doanh tởm lợm.

• Love
Reactions: NEWDRIVER
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Thật luôn đấy bác, bắt buộc luôn ấy bác.
Mặc dù em rất là yêu xe xăng.
Xe điện em mua là chỉ mua xe nhỏ xíu cho chạy đỡ phá.
Mà điện sắp tới ko biết nó sao, chứ bác trông cái mặt tởm của thằng EVN thì nó đứng ngoài hạnh phúc nhìn người dân đi xe điện với giá rẻ chắc.
Đúng là cái thứ quốc doanh tởm lợm.
VN điện rẻ so với Mỹ Can rồi than gì nữa. Nhà nên có 1 xe điện và 1 xe xăng.

• Like
Hạng D
20/4/06
1.415
1.189
113
Mình đang ở cả Can và VN đây ( vài tháng đi và về ). Mỗi nước có cái hay và dở riêng chứ không phải cái gì bên này cũng tốt hết đâu. Vn sống vui và thoải mái hơn nhiều.

• Like
Hạng F
3/10/15
9.896
12.172
113
VN điện rẻ so với Mỹ Can rồi than gì nữa. Nhà nên có 1 xe điện và 1 xe xăng.
Mình đang ở cả Can và VN đây ( vài tháng đi và về ). Mỗi nước có cái hay và dở riêng chứ không phải cái gì bên này cũng tốt hết đâu. Vn sống vui và thoải mái hơn nhiều.
Bác đã sống ở Can mà bác nói là ko nên than thì em nghe bác ngay tức khắc.
Bác mà nói là phải đúng.
Bác chuẩn.
Thôi em bớt đau đớn vậy.
Chắc tại nước này quá nghèo nên 1 đồng cũng là lớn!
Thôi thì giờ mỗi lần đau đớn lại nhớ tới...Can.