Hạng C
20/8/14
677
698
93
Để xem từ trên chỉ thị xuống thì bên dưới hưởng ứng thế nào, hy vọng là có lột xác, wait and see vậy.

• Like
Reactions: yeuxemy
Hạng C
30/5/07
501
68
28
53
cứ để thời gian kiểm chứng , hy vọng GMVN sẽ ngày càng được nhiều khách hàng ủng hộ .

Hạng C
23/10/14
803
495
63
69
Tỉnh giấc muộn màn, nhưng có còn hơn không. Cứ làm tốt, khách hàng sẽ đến...:3dtanghoa:

Hạng B2
21/7/15
177
173
43
Sáng sớm có em gái GM gọi điện thoại phỏng vấn. Hú hồn:3dgoidien:
Em cũng vậy, hôm qua cũng có 1 em gái gọi điện phỏng vấn, hỏi cặn kẽ lắm, còn cho số Hot Line dặn có bất kỳ điều gì không hài lòng thì gọi, trước giờ không thấy, nếu GM làm được như quảng cáo thì đỡ cho anh em biết mấy.

Hạng B2
19/7/13
116
123
43
Cái chất lượng ko lo,lo mấy cái tào lao,GMV phải cách mạng mới mong đấu lại toy với Truong Hải

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Khi nào Chevy ko đội đầu bảng top xe bán ế nhất thì mới dám tin sự bứt phá này là thặc

Hạng B2
23/10/14
221
269
63
Bữa trước có pác nào mới mua xe mấy tháng hư còi mà ko chịu bảo hành. :)
Là em đó bác. Em tốn tiền xăng đi mấy chục km, xin nghỉ việc để đi bảo hành, thêm tiền điện thoại gọi cho hãng. Vậy mà họ phán câu xanh rờn: xe lắp camera lùi không bảo hành. Bó tay, điện camera lùi lấy từ tẩu thuốc, kích camera lấy từ đèn hậu. Kỹ sư của hãng kiến thức thua thằng học sinh cấp 2 học vật lý. Có hiểu cái còi nằm đâu không? Mạch nó có liên quan gì đến tẩu thuốc ko? Còi nó còn qua rơ le nữa mà. Bỏ cả chục tỷ đồng ra quảng cáo mà có cái còi tính bằng trăm nghìn cũng không thèm giữ danh tiếng. Tiền xăng em chạy lên hãng và tiền điện thoại gọi cho hãng bằng cái còi em có tiếc đâu. Cái chính là bọn kỹ sư ngu. Cái nhỏ vậy mà nó không hiểu, lúc trục trặc lớn thì làm thế nào? Mà gần đây thôi nhé, sau khi có chính sách và cam kết này rồi nhé. Túm lại là đến giờ hãng vẫn chưa thèm gọi hỏi lại em xem thế nào. Như vậy các bác tự hiểu nhé.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
23/10/14
221
269
63
Có bác nào biết email hay mobile number of new general director of GM Vietnam không? Để em trình bày thẳng những cái nhỏ nhặt nhất mà ông ấy cần biết. Hay chỉ hô hào suông và bị bên dưới che mắt hết.