Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Có cần tv nào đi trước check lại phòng ốc cho đoàn hok?
Bác sevenseat báo cáo rồi nè:

1. VDB hotel (KS mà em đề nghị)
- Tốt: KS mới nên phòng ốc còn sạch sẽ, đẹp, giá tốt, có hồ bơi, gym, ăn sáng cũng ổn, đội ngũ phục vụ tốt.
- Chưa tốt: bãi biễn trước mặt có nhiều đá, tắm gần bờ thì không sao ra tới khỏi bụng thì bị đá (nhưng đoàn chủ yếu tắm ở Vinpearl và Vịnh Vân Phong thì OK.
- Chổ đậu xe thì trước mặt KS có 1 bãi, nếu đoàn mình ở thì chắc đậu đầy chổ này.

4 sao + giá + dịch vụ như vậy thì khỏi phải lăn tăn, em thật.

Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
Vẫn biết ở Nha Trang có rất nhiều địa điểm ăn uống ngon, tuy nhiên các bác đi đông nên nhiều địa điểm rất khó có chổ rộng rãi để đậu xe và đây cũng là thiếu sót khi muốn thưởng thức các món độc, bình dân tại Nha Trang.
Theo em thấy trong chương trình thì đoàn có 3 đêm ăn uống tại Nha Trang, tối 30/8, 31/8 và 01/9. Và điều cần thiết nhất là đoàn phải nên tập trung lại ăn uống cùng nhau, không chia rải rác như chương trình ban ngày.
Vậy đề nghị các bác các mợ, ai đã biết những địa điểm phù hợp với tiêu chí của đoàn chúng ta (không quá mắc, không quá rẻ, đậu nhiều xe, ăn uống thoải mái, nhiều món) thì đề xuất giúp và cung cấp địa chỉ hoặc số điện thoại để hòng giúp BTC liên lạc trước để đặt chổ.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Vẫn biết ở Nha Trang có rất nhiều địa điểm ăn uống ngon, tuy nhiên các bác đi đông nên nhiều địa điểm rất khó có chổ rộng rãi để đậu xe và đây cũng là thiếu sót khi muốn thưởng thức các món độc, bình dân tại Nha Trang.
Theo em thấy trong chương trình thì đoàn có 3 đêm ăn uống tại Nha Trang, tối 30/8, 31/8 và 01/9. Và điều cần thiết nhất là đoàn phải nên tập trung lại ăn uống cùng nhau, không chia rải rác như chương trình ban ngày.
Vậy đề nghị các bác các mợ, ai đã biết những địa điểm phù hợp với tiêu chí của đoàn chúng ta (không quá mắc, không quá rẻ, đậu nhiều xe, ăn uống thoải mái, nhiều món) thì đề xuất giúp và cung cấp địa chỉ hoặc số điện thoại để hòng giúp BTC liên lạc trước để đặt chổ.
quán hải sản Thanh Hiền số 2 Phạm Văn Đồng, gần ks nơi đoàn mình ở, ngon bổ rẻ, hồi tết e đã check theo giới thiệu của thổ địa

Status
Không mở trả lời sau này.