Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
Theo yêu cầu của nhiều bác, Em xin thông báo :
GMFC sẽ có buổi off ken vào lúc 18g30 thứ 3 tuần sau ngày 26/08/2014 tại nhà hàng Mùa Vàng địa chỉ số 197 cổng B4 đường Thành Thái P14 Quận 10. Các Bác đến dự sẽ phát lun số thứ tự của chuyến off nha trang nha, còn bác nào không thể dự được thì sẽ phát và dán số ngay buổi sáng đi off nha ! xin cám ơn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Kính thưa các bác, các mợ.
Bác trưởng ban ăn nhậu đã post ngày giờ địa điểm, tuy nhiên để buổi off thêm phần ý nghĩa và muốn đông vui hơn cho phép em được đề xuất dời qua tối thứ 3 (26/8).
Lý do: Hôm đó em và bác duiga.muoi sẽ ủng hộ thêm bánh kem để mừng sinh nhật : bà cả Poorguy và bà cả duiga.muoi.
Vậy kính mong và mời ace cố gắng sắp xếp tham gia cho thêm hoành tráng ạ.

Em xin nhấn mạnh nội dung buổi off:
1. Phát số tt cho thành viên tham dự chuyến offline.
2. Phát chương trình chuyến off để ace nắm trước thông tin.
3. Test bộ đàm (nếu có)
4. Chia vui cùng bà cả Poorguy và bà cả duiga.muoi.

Xin cảm ơn.

Các bác đăng ký để đặt chổ nhé, các thành viên tham gia chuyến offline NT nên cố gắng tham gia.
1. Poorguy: 2L + 1N
2. vanphuthanh: 2L + 1N
3. duiga.muoi: 2L + 4N
4. HQExpress: 1L
5. ....

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
14/8/06
178
53
28
Kính thưa các bác, các mợ.
Việc trưởng ban ăn nhậu đã post ngày giờ địa điểm, tuy nhiên để buổi off thêm phần ý nghĩa và muốn đông vui hơn cho phép em được đề xuất dời qua tối thứ 3 (26/8).
Lý do: Hôm đó em và bác duiga.muoi sẽ ủng hộ thêm bánh kem để mừng sinh nhật : bà cả Poorguy và bà cả duiga.muoi.
Vậy kính mong và mời ace cố gắng sắp xếp tham gia cho thêm hoành tráng ạ.

Em xin nhấn mạnh nội dung buổi off:
1. Phát số tt cho thành viên tham dự chuyến offline.
2. Phát chương trình chuyến off để ace nắm trước thông tin.
3. Test bộ đàm (nếu có)
4. Chia vui cùng bà cả Poorguy và bà cả duiga.muoi.

Xin cảm ơn.

Các bác đăng ký để đặt chổ nhé, các thành viên tham gia chuyến offline NT nên cố gắng tham gia.
2. vanphuthanh: 2L + 1N
3. duiga.muoi: 2L + 2N
4. HQExpress: 1L
5. ....

Chúc mừng sinh nhật 2 bà của 2 bác nha ...khà khà

Hạng C
2/9/11
699
254
63
em nghĩ bác Poor và duiga đưa số #4 lên chỗ số #1 cho hoành tráng :))

Hạng B2
28/3/14
405
173
43
Là đâu Cap51 ???

@All: Em hóng thớt này thì thấy có vẻ sáng 30/8 OSers sẽ tiến ra Nha Trang rất nhiều. Cung đường họ chọn giống cung đường của ta cũng không ít. Chắc sẽ nhiễu đây !!!
-.....hixxx......nghĩa trang Hội đồng hương Quãng Trị , toạ lạc ấp 1 xã Thường Tân huyện Tân Uyên tỉnh Bình Dương ...kính chào quí khách ....!!!!....

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Danh sách Ace đã đăng ký off chai tối thứ 3:
2. Captiva_11: 1L
3. HQexpress: 1L
4. Duiga.muoi: 2L + 2N
5. Vanphuthanh: 2L + 1N
6. Chevrolet_LT: 1L
7. Tranguyen: 1L
8. Kathybui: 1L
9. Thanhchoray: 1L
10. Sjw: 1L
11. Xetrau1973: 2L + 2N
12. Minh hoang nguyen: 2L + 2N
13. .....tiếp tục đăng ký nhé các ace

Tổng cộng: 17 Lớn + 8 Nhỏ

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
22/1/06
1.042
282
83
hòn ngọc viễn đông
Kính thưa BTC chuyến offline Nha Trang cùng toàn thể các bác,các mợ,

Nhân dịp đoàn GMFC sắp tới ngày khởi hành chuyến đi.Hôm nay,em mạo muội góp chút chia sẻ.Hy vọng giúp đoàn ta có chuyến đi an toàn,vui vẻ.

1.Theo như danh sách thành viên đăng ký chuyến offline Nha Trang thì đoàn ta cũng không nhiều,trừ một số bác có lý do,và đã đi trước đó 1 ngày.Các bác còn lại trên dưới 12 xe là khởi hành chung.Vì vậy,chúng ta nên di chuyển chỉ 1 đoàn,không nên chia tách.Cung đường đoàn ta chọn cũng dễ di chuyển,dễ phối hợp.Có chăng là phân công xe đi ở giữa đoàn sẽ làm nhiệm vụ cầu nối bộ đàm cho các xe sau( vì cự ly bộ đàm sẽ bị giới hạn khoảng 3km trở lại, tùy địa hình).Di chuyển chung đoàn cũng sẽ dễ hỗ trợ nhau khi gặp sự cố,khi đoàn dừng chân nghỉ giải lao,cần chụp hình toàn đoàn đoạn đường ven biển,v.v....(bộ đàm bắt buộc phải có,còn hoạt động tốt và được sạc đầy pin).

2.Ban tổ chức nên có danh sách sắp xếp xe di chuyển cho đoàn trước,để các bác thành viên nắm được sơ bộ:ai dẫn đoàn,ai làm cầu nối bộ đàm,ai chốt đoàn.

3.Các xe thành viên tham gia nên cố gắng kiểm tra xe trước, đổ xăng đầy bình.Cần thiết,Ban tổ chức sẽ chọn 1 điểm đổ xăng-dầu cho đoàn là các Đại lý chính thức của Petrolimex có số.Tuyệt đối không đổ các cây xăng-dầu tư nhân.Chính vì đổ cây xăng -dầu tư nhân,đã có đoàn offline phải nhờ cứu hộ kéo xe về lại SG,một số xe khác cũng gặp sự cố,tuy nhẹ hơn,nhưng cũng phải xả bỏ hết xăng trong bình.Từ đó,khiến chuyến đi mất vui.
Cuối cùng,để chuyến đi được trọn vẹn,các thành viên nên cùng hỗ trợ ban tổ chức trong việc lo cho đoàn,mỗi người hỗ trợ một tay,chuyến đi sẽ vui hơn.

Em tính để đến hôm off chai trước chuyến đi mới góp ý,nhưng tiện thể em post trước,mong các bác,các mợ góp ý thêm cho chuyến đi được trọn vẹn.Chúc Đoàn ta đi chơi vui vẻ,đoàn kết và có nhiều hình ảnh cho những người ở nhà xem ké.

Status
Không mở trả lời sau này.