Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
resort em dđang o bi mat internet nen em ko post som thong tin cho cac bac dc, gio e post thong tin ben VANPHONGTOURS tra loi em, e post = 3g mobile nen kp go dau, cac bac thong cam:

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Hôm qua co 1 so bac hoi co xe cua ben du lich don hay minh tu chay xe. em xac nhan lai la ngay tu dau e da xac dinh p/a tư chay xe cho chu dong, nen em chi thue thuyen nhu email cua VANPHONGTOUR xac nhan nhu tren.
Neu muon co xe don tai ks thi phai dang ky theo doan, va co dinh so luong ngay tu dau. Tren trang web cua VANPHONGTOUR co gia ve co xe don va dang ky so luong co dinh ngay tu dau, cac bac co the xem them de co them thong tin

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
Hôm qua em đã bám theo đoàn một đoạn đến Phan Thiết.
Nhìn đoàn đi đã thật.
lần sau nhất định xin tham gia.

chúc các bác vui lễ hoành tráng:))
chieu hom qua em di tien tram dia diem ben tau di vinh Van Phong, em lai gap xe cua 2 bac di cung doan gmfc den Phan Thiet dang dau xe bai. co le luc do cac bac cung dang di choi vinh Van Phong

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
BTC xin báo cáo với toàn thể thành viên chi hội GMFC. Đoàn offline chuyến Nha Trang mừng Quốc Khánh Việt Nam 2/9/2014 đã đi và về an toàn. Cảm ơn tất cả thành viên đoàn đã ủng hộ và sát cánh cùng BTC để góp phần làm chuyến đi được thành công tốt đẹp.

Bản thân em cũng xin nhận lỗi trước toàn thể ace chuyến đi vì đã đôi lúc chưa hoàn thành xuất sắc vai trò dẫn đoàn. Tuy nhiên đã cố gắng trong chuyến về.

Trong chuyến đi đã có vài sự cố về vỏ xe và một sự cố về lỗi tốc độ nhưng với tinh thần hỗ trợ từ đồng đôi nên mọi việc đã giải quyết một cách êm đẹp. Xin cảm ơn bác god father, thinguyen123, ghost_bin, vanphuthanh đã hỗ trợ nhiệt tình cho các xe thành viên bị sự cố.

Về đường sá: Quốc Lộ 1A nói chung đoàn di chuyển tốt, việc Quốc Lộ đang sữa chữa chỉ làm đoàn di chuyển hơi chậm so với dự kiến chứ không hoàn toàn phải bị kẹt xe. Tuy nhiên đoàn chúng ta rồng rắn 15 xe, không xe hộ tống dẫn đoàn mà đạt được khoảng thời gian 10 tiếng thì quả là tuyệt vời. Nếu thành viên GMFC nào đi 1 xe thì việc di chuyển khá nhanh.

Về tài chính: Vì chuyến đi này là chuyến off mở, thành viên đoàn tự chọn địa điểm tham quan riêng nên việc đi đến đâu share đến đó nên BTC không có gì để báo cáo. Riêng chuyến tham quan Vịnh Vân Phong, có thể bác HP captiva_11 cũng sẽ công bố chi tiếc thêm để ace được rõ.

Vài dòng báo cáo em xin hết và hẹn gặp lại chuyến Off Từ thiện của chi hội sắp tới.

Hình ảnh chuyến off xin mời xem tại đây.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
16/11/13
284
93
28
Em về đến nhà em mới phát hiện ra cai tấm chắn mưa bên cửa phụ em bị mất

Status
Không mở trả lời sau này.