Hạng B2
17/6/11
484
345
63
HCM City
Em thì em nghĩ thế này:
+ Nếu chỉ để gặp nhau các gd ăn uống Buffet không thôi mà không có chỗ cho các F1 vui chơi HỘI TRĂNG RẰM thì không có ý nghĩa ngày này.....
+ Mợ An khang và BTC không đi xa thì nên chọn ngoại thành, địa điểm TC nên có phong cảnh đồng quê càng ít ánh điện càng tốt..nhưng vẫn phải có nhà hàng ăn uống.
+ Các gd nên mang theo cho F1 nhà mình dèn trung thu, nến....vv. Hoặc tổ chức các gd cùng các bé làm đèn ông sao
+ Tổ chức Bố trí các trò chơi có chú cuội và chị Hằng phát quà bánh kẹo. Đến tối cha mẹ ngồi nhậu thì các F1 sau khi ăn uống vui chơi rước đèn trung thu
Có mấy nhời góp ý cùng các bác.
Còn gd nhà em hiện nay có 2 Options đang phân vân chưa biết chọn cái nào.
1- Cùng mấy gd bạn bè cho các cháu đi chơi xa TP về hẳn quê luôn.
2- Nếu không về quê mà ở lại TP nhất định đến vui chới cùng gd GMFC

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Theo PA2 : Nếu ở ngoại thành thì em đề nghị ra KDL Phương Nam đi , phong cảnh đẹp , có hồ bơi , có nhà hàng thủy tạ , câu cá... có cả phòng nghỉ cho gia đình nào muốn ở lại đêm .

Theo PA1 : Offline tại Madagui , thì em có hỏi resort Lan & Hươu ( cách Madagui 500m) thì có thông tin sau:

Ngày 29-30/09/2012 này chỉ còn 2 phòng VIP (600k/p)+ 2 phòng Tiêu chuẩn (350k/p).
Ngoài ra còn 1 sàn lớn với mặt sàn 81 m2. Dùng cho khách đoàn có thể sinh hoạt, ngủ nghỉ theo nhóm.

Ngoài ra , bác Cap-11 có thông tin về Trạm dừng chân Tân Phú , bác Cap-11 xem xét giúp còn phòng ốc không nhe.

Theo PA 1 thì có thể tổ chức chơi trò chơi theo các dịch vụ tại Madagui , tối về nghỉ ngơi tại TDC Tân Phú hay Lan Huou ( giá cả hợp lý hơn Madagui).

Hạng C
7/9/12
535
1
0
KDL Phương Nam cũng được đó các bác, có chỗ cho F1 vui chơi thoải mái, nếu cần có thể nghĩ đêm lại được, vừa không quá xa TP, em vote cho KDL Phương Nam 1 phiếu...

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND
Tai_GMFC_2012 nói:
KDL Phương Nam cũng được đó các bác, có chỗ cho F1 vui chơi thoải mái, nếu cần có thể nghĩ đêm lại được, vừa không quá xa TP, em vote cho KDL Phương Nam 1 phiếu...
Em theo vụ này...

Hạng F
15/11/10
9.321
2.961
113
50
Phải tập trung vào cái chủ đề :"ĐÊM HỘI TRĂNG RẰM" của F1 nhé BTC.

Chi hội phó GMFC
13/5/05
2.522
10
38
50
Poorguy nói:
Phải tập trung vào cái chủ đề :"ĐÊM HỘI TRĂNG RẰM" của F1 nhé BTC.
Vậy em đề xuất KizCity Quận 4 :)) [link]http://kizciti.vn/tien-ich.html[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Chỗ q9 đưa f1 vào xong về bịnh luôn đó. Nắng chang chang à. Mai bác muốn đi tiền trạm không?