Tập Lái
14/3/14
20
10
0
thanhtrieu_447 nói:
hj! bác chủ. cho e hỏi bác lấy e này nhiu lúa thế.e cũng đang nghía e này hay lac ex nè.mà ko biết nên cưới e nào?chắc tầm năm sau e mới đủ củ.giờ tìm hiểu từ từ là vừa
dạ năm ngoái em lấy chi phí ra xe tổng cộng là 513 triệu bác nhé,.... đầy đủ gồm bảo hiểm các loại, chỉ mang xe về nhà thôi.... Con Lac nghe nói là hết sản xuất mẫu mới rồi, hồi đó người ta nói em vậy, mà mua vào chẳng khác nào mua hàng cổ.... nên em mới không hcon em đó. hihihi

• Like
Reactions: tran phuoc loi
Tập Lái
14/3/14
20
10
0
Dangtuan46 nói:
Xe bác chủ đổi mâm đúc hay mâm zin ? Aveo mình lấy 9/2012, chạy đuoc 10 ngàn,sac ga máy lạnh 1 lần, ngoài ra kg trục trăc gì , lúc mới lấy về hay bị hú ga nhẹ , bây giờ thì không, có lẽ tay lái chân ga mình tiến bộ. Xe bác tu dong hay LT ?
Dạ xem em LT chạy cũng ổn , thật tình là không có gì để chê, chỉ chê là mông đít hơn teo tí thôi.... mâm em là mâm zin theo xe, chưa làm thêm cái gì hết ạ....

Tập Lái
14/3/14
20
10
0
Vinh_Phongluu nói:
Trước kia trong chi hội GMFC có thớt này . Sau một thời gian kêu gọi ọp ẹp thì hội tèo bỡi nhiều lý do.
Xe này ít được khách hàng ưa chuộng ngoại trừ các Trường dạy lái xe vì vậy lượng oser cũng không nhiều để trao đổi.
Trước kia em chạy Gentra SX biển số 51A-021.29 màu đen. Xe của em thật tuyệt vời, không hề bị bệnh nên cũng chả biết phải chia sẻ với bác điều gì. Chồng mới của vợ 2 em cũng đang khá hài lòng khi cưới em nó về. Thỉnh thoảng đi ngoài đường cũng hay bắt gặp em nó vì chồng mới để nguyên logo OS và logo chi hội do em dán luôn. :D
Bác nói vậy em cũng hãnh diện phần nào............... nói chung là em thấy quá ổn so với giá,,, đương nhiên bỏ ra 700-800 triệu la nó phải khác rồi... xe em mua mới 513 triệu chắc giờ giảm rồi.... còn 500 thì hay hihi

Hạng C
14/4/13
646
230
43
tranduynhattuan nói:
Dangtuan46 nói:
Xe bác chủ đổi mâm đúc hay mâm zin ? Aveo mình lấy 9/2012, chạy đuoc 10 ngàn,sac ga máy lạnh 1 lần, ngoài ra kg trục trăc gì , lúc mới lấy về hay bị hú ga nhẹ , bây giờ thì không, có lẽ tay lái chân ga mình tiến bộ. Xe bác tu dong hay LT ?
Dạ xem em LT chạy cũng ổn , thật tình là không có gì để chê, chỉ chê là mông đít hơn teo tí thôi.... mâm em là mâm zin theo xe, chưa làm thêm cái gì hết ạ....
Mông cao , cốp rộng mà !
Hôm rồi về quê, xe chở 6 người lớn và đồ thì cốp, xe vẫn chạy ngon lành.

Hạng B2
2/3/13
376
30
28
xe ổn trong tầm tiền mà bác! em nó cùng hạng với City & Vios mừ, chỉ vì thương hiệu hem bằng thôi! chạy tốt là dc bác ah :)

Hạng D
31/3/12
1.003
277
83
Trà Vinh
chỉ tại mua lại cty của deawoo thui.chứ bên mẽo mấy e chevrolet ko kém toy nhé.chỉ có = hoăc hơn.
sax.hnay nhìn kỹ thấy bác chơi aveo mẫu mới e bữa trc nhìn sơ tương gentra.nhìu wa e hok có lúa.e chỉ gom dc lúa tầm xe 2008 thui.hj...up cho anh em trao đổi kn

Last edited by a moderator:
Hạng B2
20/3/14
128
31
28
HCM
TIN HOT : Sắp có Aveo mới (bản MT) : cấu hình như cũ + 6 loa + trip computer (đo xăng+speed trung bình+ odo...giống xe cruze) + đuôi cá + daylight (đèn ban ngày) + A/C auto + điều chỉnh âm trên vô lăng.
GIÁ : bí mật sắp được bật mí.
P/s : Nếu mấy bác còn chưa hài lòng về dòng xe Aveo kèm những option mới, em sẽ complain lên cty y/c ráp Sonic để thay thế Aveo ngay và luôn nhằm phục vụ tối đa cho các thượng đế

Hạng D
26/6/11
3.139
2.191
113
Đà Lạt 0918.525.070
chevyvietlong nói:
TIN HOT : Sắp có Aveo mới (bản MT) : cấu hình như cũ + 6 loa + trip computer (đo xăng+speed trung bình+ odo...giống xe cruze) + đuôi cá + daylight (đèn ban ngày) + A/C auto + điều chỉnh âm trên vô lăng.
GIÁ : bí mật sắp được bật mí.
P/s : Nếu mấy bác còn chưa hài lòng về dòng xe Aveo kèm những option mới, em sẽ complain lên cty y/c ráp Sonic để thay thế Aveo ngay và luôn nhằm phục vụ tối đa cho các thượng đế
gentra cũ vẫn còn tồn nhiều mà bác ! :cool:
ráp sonic thì gentra + aveo bán cho ai