Tập Lái
13/9/13
33
9
8
Phan Thiết
a
Bac EmChuaCoOto, sáng nay em đã được sử dụng chức năng chống trộm một cách vô tình nên giờ cũng phần nào hiểu được

Mình có thể kích hoạt chức năng nó theo hai cách (đến thời điểm giờ thì em chỉ biết có hai)
  1. Rut chìa khóa ra, sau đó bạn mới kéo thăng tay và về chế độ Park. Mình vô tình làm cái này. Thấy trên bản điều khiên chớp 2 đèn ưu tiên môt phát, sau đó bạn mở cưa ra thì sẽ kêu inh ỏi
  2. Khóa bằng chìa khóa remote, sau đó unlock và mở cửa bằng tay, nó sẽ kêu inh ỏi
Khi chức năng chống trộm kêu lên bạn phải bấm nút lock trên remote để tắt nó đi hoăc là mình thấy chờ một lát hình như nó cũng tự tắt

cám ơn pác!

Attachments

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Hi Bác Huy, sáng mai nếu bác thuận tiện thì cho em theo xuống Biên Hòa chơi với nha Bác

Khakha...ngay mai thi Huy k len BH vi co cong viec o SG , dip khac nhe...Hom nao ae minh off di BH lam lau tom Nam Ri nha.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Các Bác khi chụp hình cho luôn cái tên nick theo thứ tự để ace biết mà có dịp giao lưu ạ. Nếu các Bác muốn dán logo GMFC & Friends vào kính xe thì em tặng ạ. Pm cho em địa chỉ của 1 Bác, em sẽ gửi pcn qua ạ.

Chúc các Bác sinh hoạt vui và tiếp tục phát triển ạ.

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Các Bác khi chụp hình cho luôn cái tên nick theo thứ tự để ace biết mà có dịp giao lưu ạ. Nếu các Bác muốn dán logo GMFC & Friends vào kính xe thì em tặng ạ. Pm cho em địa chỉ của 1 Bác, em sẽ gửi pcn qua ạ.

Cảm ơn bác Poorguy , chúc bác tuần mới vui vẻ !

Hạng B2
21/6/14
180
98
28
Em ở xã Phước Tân, thuộc Biên Hòa. Có bác nào off gần đó thì hú em nha.

Sắp tới cuối tháng 11 em khai trương quán cafe sân vườn máy lạnh ở QL51, gần vườn xoài, các bác nào gần đó thì ghé ủng hộ em nha

Sẽ giảm mạnh cho anh em nào chạy xe Aveo tới :D

• Like
Reactions: EmChuaCoOto
Hạng B2
1/10/14
121
112
43

Cám ơn bác chi hội trưởng quan tâm. Có theo thứ tự đấy bác ạ. Từ lớn đến nhỏ. Bên trái ngoài cùng là đại ca (dangtuan46), kế đến là nhị ca (nguyenhuyhotel), tiếp theo là tam ca (024402), cuối cùng là tứ đệ (dang_acb). 4 vợ cưng cũng được sắp theo thứ đó luôn đấy bác :)
GMFC - Box Sinh hoạt và trao đổi kỹ thuật về Gentra + Chevrolet Aveo

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Cám ơn bác chi hội trưởng quan tâm. Có theo thứ tự đấy bác ạ. Từ lớn đến nhỏ. Bên trái ngoài cùng là đại ca (dangtuan46), kế đến là nhị ca (nguyenhuyhotel), tiếp theo là tam ca (024402), cuối cùng là tứ đệ (dang_acb). 4 vợ cưng cũng được sắp theo thứ đó luôn đấy bác :)View attachment 154165
Dạ không có chi bác ui, các bác thấy thế nào khi em nhờ OSPD move cái thớt này vào trong box Chi hội GMFC, đính lên trên với tiêu đề như sau: GMFC - Box Sinh hoạt và trao đổi kỹ thuật về Gentra + Chevrolet Aveo

Em nghĩ nhiều bác sẽ thấy ngại khi vào trong mà không sinh hoạt cùng GMFC, tuy nhiên điều đó không cần thiết. Chỉ cần các bác sinh hoạt chung , đông, vui sôi nỗi là được rồi.