Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Mình định đi sơn ốp gỗ hay sơn đen nhám cho xe , Có ai biêt chỗ nào sơn đẹp , bền , giá cả hợp lý ,...chỉ cho mình với.

Tập Lái
4/5/14
39
5
8
Biết đến bao giờ GM mới thay đổi phong cách Design, thương hiệu không thua Kia nhưng sức mua hẻo quá. Người Việt mình rất cần kiểu dáng đẹp để mọi nười ngắm ... chứ không đơn thuần là phương tiện đi lại, cứ xem các mẫu Aevo sắp tới là Sonic, nội thất không được ok

Hạng D
14/2/14
1.036
393
83
Biết đến bao giờ GM mới thay đổi phong cách Design, thương hiệu không thua Kia nhưng sức mua hẻo quá. Người Việt mình rất cần kiểu dáng đẹp để mọi nười ngắm ... chứ không đơn thuần là phương tiện đi lại, cứ xem các mẫu Aevo sắp tới là Sonic, nội thất không được ok
Style mọi người mỗi khác bạn ơi...Quan trọng là mình có hài lòng với quyết định của mình hay không??Chứ đẹp ai mà chẳng thích , nhưng đẹp đâu phải là quyết định tất cả đâu bạn...hihi...

Hạng B2
27/9/12
437
49
28
Q 12
Mình định đi sơn ốp gỗ hay sơn đen nhám cho xe , Có ai biêt chỗ nào sơn đẹp , bền , giá cả hợp lý ,...chỉ cho mình với.
Mình biết Cruze thi 3,5T,Còn Aveo thì chác cũng tương đương

Hạng C
14/4/13
646
230
43
Biển Phan Thiết vào tháng 7 dương lịch có sạch không vậy các bác ? Dịp này các cháu nghỉ hè mới đi được. :)