Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
chuyến này mình chặn đoàn off 1/6 thu mỗi xe 50 ngàn là có 500 ngàn bỏ vô quỹ. Lý do: sử dụng logo GMFC.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
An Khang nói:
chuyến này mình chặn đoàn off 1/6 thu mỗi xe 50 ngàn là có 500 ngàn bỏ vô quỹ. Lý do: sử dụng logo GMFC.
Mấy giờ mợ ra chặn đoàn vậy? Em đi chốt đoàn , em chặn dưới lại giúp mợ nhe ... đó ai thoát được .. he he

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
bonbanhxequay nói:
An Khang nói:
Mấy giờ mợ ra chặn đoàn vậy? Em đi chốt đoàn , em chặn dưới lại giúp mợ nhe ... đó ai thoát được .. he he
Bởi vậy em sẽ khởi hành trễ hơn đoàn khỏang 1 hoặc 2 tiếng. Hy vọng thoát trạm thu phí của mợ An Khang và bác bonbanhxequay

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
tuananh68 nói:
bonbanhxequay nói:
An Khang nói:
Bởi vậy em sẽ khởi hành trễ hơn đoàn khỏang 1 hoặc 2 tiếng. Hy vọng thoát trạm thu phí của mợ An Khang và bác bonbanhxequay

Thoát cái giề, ra Phan Thiết gặp em cũng bị ép mua à. Không mua là trùm bao bố à nhen.

Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Poorguy nói:
tuananh68 nói:
bonbanhxequay nói:
An Khang nói:

Thoát cái giề, ra Phan Thiết gặp em cũng bị ép mua à. Không mua là trùm bao bố à nhen.

A./ Em kiểm tra lại thấy một số qui định:
1./ Đến tập kết chậm: phạt 1 thùng
2./ Không bộ đàm: phạt 1 thùng
3./ Đến sau khi đoàn đi: vác theo 1 thùng và rượt theo đoàn.
4./ Đi theo đoàn sẽ bị mợ An Khang khóa đuôi bóp cổ:500k

B./ Hoàn cảnh của em:
1./ Cố gắng hết sức đến giờ cuối mới xin được giấy phép. ==> Nên được thưởng vì cố gắng= 1 thùng
2./ Do có 3 trẻ em (của em là 2 F1, một của đứa em từ Cần Thơ lên), sẽ đi trễ. Không kịp theo đoàn==> xin không phạt
3./ Không bộ đàm do lần đầu đi off , lại đến giờ cuối mới có giấy phép ==> xin không phạt
4./ Phải ra mắt, không thì bác Poor trùm bao bố (sợ quá) ==> xin nộp 1 thùng

Tổng cộng: không phải nộp thùng nào ka ka.....

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Chả Lụa Bình An nói:
Hỏi xem anh em nào còn dư bác poor mượn hộ bác tuananh 1 cái bộ đàm nè.

Em dư nhưng kg cho mượn mà cho mướn..... 100k chuyển Bác Poor nhập quỹ...Ghé em lấy đi Bác.
Xin đính chính là em chặn mỗi xe có 50k hà... Bác quất thêm 1 con số 0 thôi sáng đó kg fai em chắn đoàn mà đoàn chặn em thì chít mịa....

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Báo cáo, em có mang theo cái bao bố canh bác ý, nhưng khi gặp nhau thấy bác ý khệ nệ vác 2 thùng KEN, nhìn dáng đi xiu vẹo vì 2 thùng Ken nặng trĩu, mặt mày bí xị, thất thần vì....................chạy đua ra Phan Thiết (không phải vì tốn tiền mua Ken đâu nha). Cảnh này làm em .......................cầm lòng (nhậu) không được nên thay mặt hội tặng luôn bác ý 2 cái nô gô ợ.

Bổ sung thêm:
Bác ttvt đã góp quỹ hội bằng cách mua thêm 2 cái logo GMFC ạ. 40k

Last edited by a moderator:
Hạng D
10/1/13
2.147
1.619
113
Poorguy nói:
Báo cáo, em có mang theo cái bao bố canh bác ý, nhưng khi gặp nhau thấy bác ý khệ nệ vác 2 thùng KEN, nhìn dáng đi xiu vẹo vì 2 thùng Ken nặng trĩu, mặt mày bí xị, thất thần vì....................chạy đua ra Phan Thiết (không phải vì tốn tiền mua Ken đâu nha). Cảnh này làm em .......................cầm lòng (nhậu) không được nên thay mặt hội tặng luôn bác ý 2 cái nô gô ợ.

Bổ sung thêm:
Bác ttvt đã góp quỹ hội bằng cách mua thêm 2 cái logo GMFC ạ. 40k

Cảm ơn bác Poor. Dưng mà còn nguyên 1 thùng ken trong xe em nè!

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44
Bác cứ quy thóc rồi cất vào tủ bảo quản cho dễ, khi nào có off bác lại lấy thóc đổi ra beer:p