Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Nhìn sơ đã thấy có 40 hộ nghèo nhận quà của ace chi hội chúng ta rồi. :3dtanghoa: Mong các ace và mạnh thường quân tiếp tục ủng hộ để tăng giá trị các món quà.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Kính thưa các thành viên chi hội & mạnh thường quân.
Hiện nay em đang làm việc với các đại diện bên CHI HỘI NGƯỜI KHUYẾT TẬT VÀ TRẺ MỒ CÔI XÃ HÒA THẮNG về việc tổ chức buổi phát quà cho bà con. Sẽ có chương trình chính thức để thông báo cho mọi người sau. Tuy nhiên, để đảm bảo cho buổi lễ được thành công, tránh các vấn đề cập rập và thiếu sót, em xin báo đến mọi người vài điểm sau:
1. Sau ngày 10/11/2014 em sẽ tổng kết toàn bộ số tiền ủng hộ là bao nhiêu, sẽ tính toán ra bao nhiêu phần quà, sau đó CK toàn bộ số tiền đó ra cho người đại diện chi hội ngoài kia để họ chuẩn bị sẵn các phần quà cho mình. (nội dung các phần quà và bao nhiêu tiền em sẽ công bố lên luôn).
2.Có thể đại diện ngoài kia sẽ kêu gọi các hộ gd nghèo tập trung tại một địa điểm để nhận quà.
3. Đoàn chúng ta sẽ ra đến Phan Thiết vào trưa thứ 7 (22/11) - check in và nghỉ ngơi tại resort.
4. Buổi chiều thứ 7 em sẽ đi đến Xã Hòa Thắng để gặp gỡ đại diện và kiểm tra trước, mục đích make sure mọi thứ đã sẵn sàng. (bác nào cũng có thể đi theo nếu thích). Mà em nghĩ đi hết luôn, tối đó có thể ăn tối tại địa phương đó rồi quay về resort ngủ.
5. Sáng Chủ Nhật (23/11) đoàn sẽ đến lại chổ tập trung và làm lễ phát quà cho bà con nghèo.
6. Sau khi phát quà xong, đoàn quay về Resort, ăn trưa và nghỉ ngơi. GD nào về SG thì chekc out luôn.
7. Một điều tế nhị nữa cũng nên công bố cho toàn thể mọi người biết luôn và quyết định giúp em. Em nghĩ sẽ trích ra 2 hoặc 3 triệu trong tổng số tiền ủng hộ để gọi là tiền "trà nước" hay "bồi dưỡng" cho BTC của chi hội ngoài kia. Họ không thể tổ chức hay kêu gọi công không cho mình được (cái này thì luật bất thành văn các bác nhể). Các bác, các mợ thấy sao ạ?

BTC.

• Like
Reactions: minhtri87
Status
Không mở trả lời sau này.