Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
28/5/12
282
59
28
50
Poorguy nói:
Bác Pedaler đã SMS cho em báo rằng bác ấy rất bận rộn nên không thể online cập nhật tình hình chi hội được, chỉ góp chút xíu "quà" ủng hộ từ thiện. Bác ấy nhắn tới mọi người hãy thông cảm cho bác ấy.
Em xin thay mặt BTC cùng thành viên chi hội cảm ơn bác đã nghĩ đến hội và ủng hộ từ thiện.
Em xin cảm ơn bác Hội Trưởng và các bác đã thông cảm, đợt off này nếu em sắp xếp được em xin đi cùng các Bác cho vui cửa vui nhà.

• Like
Reactions: minhtri87
Hạng D
rất tiếc là mẫu này còn 30 cái (mua thì không có, trộm càng không), còn mẫu mới thì em chưa đặt.
Em cũng biết mọi người có 50 phần quà. Nhưng em thua, thôi thì em cứ gửi bác, nếu không dùng đợ này thì mình dùng cho đợt từ thiện tiếp theo (GMFC mà :))

• Like
Reactions: Poorguy
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
rất tiếc là mẫu này còn 30 cái (mua thì không có, trộm càng không), còn mẫu mới thì em chưa đặt.
Em cũng biết mọi người có 50 phần quà. Nhưng em thua, thôi thì em cứ gửi bác, nếu không dùng đợ này thì mình dùng cho đợt từ thiện tiếp theo (GMFC mà :))
Em nghĩ giống bác. Thanks bác.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Thông báo:
Ngày mai 10/11 em sẽ chốt tổng số tiền có được để tính toán mua quà. Các thành viên đã đăng ký ủng hộ vui lòng Ck giúp em nhé.
Sau ngày 10 cho đến lúc lên đường BTC vẫn tiếp tục đón nhận sự ủng hộ của các thành viên và các mạnh thường quân, số tiền này sẽ tiếp tục bổ sung thêm vào các phần quà để các hộ nghèo có những phần quà chất lượng hơn.
BTC xin kính báo.

Status
Không mở trả lời sau này.