Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
30/12/13
90
16
8
Chuyến đi dã ngoại săp tới và kết hợp từ thiện thật ấn tượng và nhiều ý nghĩa.. Tiếc là năm nay Ban Tổ Chức GMFC tổ chức hơi muộn hơn mọi năm nên e không tham gia được như mong đợi vì Bà Cả e thời gian đó đang chuyển dạ, nên e đành ở nhà ngóng hình ảnh chuyến đi của mấy Bác...E xin ủng hộ 1 triệu... Của ít lòng nhiều nhé mấy Bác!

• Like
Reactions: minhtri87
Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Chuyến đi dã ngoại săp tới và kết hợp từ thiện thật ấn tượng và nhiều ý nghĩa.. Tiếc là năm nay Ban Tổ Chức GMFC tổ chức hơi muộn hơn mọi năm nên e không tham gia được như mong đợi vì Bà Cả e thời gian đó đang chuyển dạ, nên e đành ở nhà ngóng hình ảnh chuyến đi của mấy Bác...E xin ủng hộ 1 triệu... Của ít lòng nhiều nhé mấy Bác!
:3dtanghoa:

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
@HP captiva_11: Cố gắng sắp xếp tham gia nếu được bác nhé. Có bác sẽ có nhiều hình ảnh đẹp và ý nghĩa để báo cáo tổ chức.
@minhhoangnguyen: Cũng rất khó khăn để sắp xếp cho toàn vẹn bác ơi, hẹn gd bác trong dịp off đầu năm 2015.
@ttvt: Bác chuyến này phải đi luôn đó, nhớ bring vegetable along with you, kkkkk
@hai chau: theo em thì bác nên mớm lời chứ không cần phải post thông tin này đâu ạ, có bao nhiêu từ thiện bấy nhiêu. ACE trong chi hội mình nhiều mà.

@All:
- Thật khó khăn khi chọn thời điểm thích hợp để tất cả mọi người cùng tham gia. Thôi thì có bao nhiêu ta lên đường bấy nhiêu.
- Phan Thiết mà đi 2N1D thì cũng mệt mỏi lắm nên em quyết 3N2D, thứ 6 có thể ta khỡi hành trễ một tí cho thong thả. Mong các gd vẫn còn làm việc thứ 6 lấy phép nhé.
- Chuyến này em không mong đợi một chuyến off từ thiện hoành tráng như những chuyến trước, nhưng sẽ cố gắng để có những hình ảnh cơ bản để báo cáo.
- Ngoài việc ủng hộ từ thiện các ace cũng đăng ký tham gia luôn đi chứ ạ. Em sẽ kiếm Resort để công bố luôn lên đây.

Danh sách đăng ký:
1. Poorguy: 2L + 2N
2. khoaMone: 2L + 1N
3. hai chau: 2L + ...
4. ....

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Dạo này công việc bận rộn quá nên không tham gia cùng các bác được.
Em xin góp 1 triệu vào quỹ từ thiện nhé.
Chúc GMFC có chuyến đi thành công.

VIP CARD MEMBER
20/4/07
1.716
185
63
Bác Vinh - phóng lựu này spam kinh thiệt, 7 tháng đã lên hạng C
HT: thứ 6 xuất phát từ SG mấy giờ Bác? Em đăng ký 1 xe nha.
Em dự đijnh sẽ pót bài này cho ae bên hội rựou Việt Nam, xin thêm hổ trợ, không biết có nên không, ae trong hội GMFC cho em ý kiến với ạ
Ủng hộ 2 tay 2 chân luôn đó bác haichau.

• Like
Reactions: haichau
Hạng C
1/7/09
532
67
28
47
E trưởng ban ăn nhạo xin ủng từ thiệt 1000k trước, còn bửa off e sẽ cố gắng tham gia cùng mọi người :3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi::3dcuoi:

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Cảm ơn 2 bác Trưởng Ban Ăn Nhậu và Trưởng Ban Kiểm Soát ạ.
@All: Hôm bữa off Ken dư 150k, ae quyết định ủng hộ quỹ từ thiện ạ, kkakaka.

Status
Không mở trả lời sau này.