Hạng D
5/8/09
1.138
544
113
Cảm ơn bác Poorguy! Hình 1 là hình em chụp ở quê hương của bác đấy. Và hình dưới đây của bà 2 em cũng chụp ở quê hương bác, trong chuyến XUYÊN VIỆT BẮC - NAM TẾT NHÂM THÌN của em.

tết năm nay sao bác Cap, có xuyên Vịt ko? hehe...công nhận nhìn đoàn xe gmfc quen rồi, nhìn v2 1 mình thấy cô quạnh bác nhỉ, nhưng lại làm nổi bật khung cảnh thiên nhiên

Hạng D
21/11/10
4.582
1.292
113
55
@HQExpress: hiện tại em chưa quyết định kế hoạch dịp tết sắp tới bác ạ. Năm nay lịch nghỉ tết của em dài hơn các năm trước nên nhất định em sẽ đi đâu đó cùng bà 2. Có lẽ em sẽ quyết định kế hoạch vào cuối tháng 12, em đang cân nhắc kế hoạch chạy xe sang Lào chơi, còn nếu xuyên Việt thì em sẽ tập trung cho cung Tây Bắc là chính.

Bác đã có kế hoạch gì chưa cho dịp tết sắp tới?

• Like
Reactions: sevenseat
Hạng D
@HQExpress: hiện tại em chưa quyết định kế hoạch dịp tết sắp tới bác ạ. Năm nay lịch nghỉ tết của em dài hơn các năm trước nên nhất định em sẽ đi đâu đó cùng bà 2. Có lẽ em sẽ quyết định kế hoạch vào cuối tháng 12, em đang cân nhắc kế hoạch chạy xe sang Lào chơi, còn nếu xuyên Việt thì em sẽ tập trung cho cung Tây Bắc là chính.

Hóng kế hoạch của bác, em cũng chưa có kế hoạch gì, năm ngoái tính làm 1 chuyến 1/2 xuyên Việt, chắc cũng để đến tháng 12 lên kế hoạch lại.

Hạng D
5/8/09
1.138
544
113

e cũng nhắm Tây bắc sau khi ra HN sớm, nhưng chưa quyết mang v2 ra thế nào
(bx và F1 đi mb)
p/a 1: cho v2 đi tàu hỏa ra, e đi mb, chi phí dự kiến 10 triệu
p/a 2: đi cùng v2 ra HN. tuyển thêm 2 tài share lái, xăng cộ...chạy trong 3 ngày theo tiêu chí ăn ngủ nghỉ đơn giản tiết kiệm,: chi phí dự kiến: 4 triệu

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
e cũng nhắm Tây bắc sau khi ra HN sớm, nhưng chưa quyết mang v2 ra thế nào
(bx và F1 đi mb)
p/a 1: cho v2 đi tàu hỏa ra, e đi mb, chi phí dự kiến 10 triệu
p/a 2: đi cùng v2 ra HN. tuyển thêm 2 tài share lái, xăng cộ...chạy trong 3 ngày theo tiêu chí ăn ngủ nghỉ đơn giản tiết kiệm,: chi phí dự kiến: 4 triệu
Mới tính phí một chiều hay sao vậy bác ? Chi phí này sao đủ khứ hồi .. hi hi

Hạng C
5/3/11
805
1.255
93
Viettinbank
Em cũng có dịp đi xuyên Việt 1 lần, từ HCMC đến tận Sapa !! Có đoạn đi bằng đường Hồ Chí Minh, ghé thăm nghĩa trang ls Trường Sơn. Giờ thì lúc nào cũng mong có điều kiện đi 1 lần nữa. Quá tuyệt các Bác ạ !!

• Like
Reactions: singapore12
Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Sang năm đi Camravan đi các bác. 4 ngày 3 đêm. Nếu bác nào máu phải lên lịch từ bây giờ. Tất nhiên thời điểm tốt nhất là hè.
Em đăng ký 1 xe trước luôn.