Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
An Khang post: 9480193 nói:
Đạp xe các bác giai nhớ mua loại quần mặc để đạp xe nhé. Em nói nghiêm túc á. Đạp xe nên đi trên 2 người, vì lúc rày có phong trào cướp xe đạp do bọn cướp biết giá trị của những chiếc xe đạp thể thao rồi !
Nhớ mua thêm đèn lắp vào sau xe hoặc gắn trên nón để các xe khác thấy mình. Xe dựng đâu, nhớ khóa và để mắt nhé. Do xe nhẹ nên dễ bị "đua" lắm!
Em nhớ tới đâu, nhắc tới đó.
Mấy chuyện kia thi em hiểu, nhưng chuyện cái quần thì hơi lơ mơ...mợ giải thích cặn kẽ dùm coi.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Có lịch sử 5 năm thì việc quần để đạp xe chắc bác hiểu hoặc bác khi xưa không mặc, bây giờ......hãi!!!!!!!!!!! kakakka.
Góp ý chút nha . Em thấy bác Hội trưởng xớn xơ , xớn xác quá nha . Bác không đọc kỹ nội dung em trao đổi với bác An Khang rồi phán một câu như vậy ... thấy thiếu hiểu biết quá .
Thứ nhất : Em đạp xe được 5 năm : Từ năm lớp 10 em được đi xe đạp , cho tới năm thứ 2 đại học thì em được cha mẹ mua cho xe Honda chạy .
Thứ hai : Em hỏi bác An Khang là mặc quần như thế nào để đạp xe . Nghĩa là bây giờ bác tham gia phong trào đạp xe , thì xe đạp , phụ tùng và quần áo mặc theo khi đạp xe phải phù hợp . Bác An Khang nói phải mua đúng loại quần để đạp xe , thì em hỏi bác ấy là cái quần ấy là kiểu nào ( nói chung là mặc đúng quần thì đỡ hư củ cải ) .
Thứ ba : Bác đã thấy ai không mặc quần đạp xe chưa ? Nói thẳng ra là bác muốn dìm hàng Beerguy à ... hi hi . Thật ra , nói vui thì em không trách bác , nhưng mà bác xem bác hay phát biểu : đề nghị anh em không tào lao ... thế nói như bác phán là Tào gì ???

Góp ý chút thôi , bác là Hội trưởng thì quan tâm đến mấy chuyện lớn đi , đừng quan tâm tới mấy chuyện cỏn con này nữa nhe .

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Dạ, bác đã cạn nghĩ thì em không còm nữa ạ.
Cạn nghĩ là sao bác ? Bác cạn hay em cạn ? Bác có quyền góp ý cho em , còn em góp ý cho bác thì bác lại phán em cạn nghĩ . Suy nghĩ lại cho công bằng chút đi bác ui .. chỗ chơi vui vẻ mà đặt nặng vấn đề quá vậy .. hi hi

Hạng F
14/3/13
5.958
141.205
113
Phong Lăng Độ
Góp ý chút nha . Em thấy bác Hội trưởng xớn xơ , xớn xác quá nha . Bác không đọc kỹ nội dung em trao đổi với bác An Khang rồi phán một câu như vậy ... thấy thiếu hiểu biết quá .
Thứ nhất : Em đạp xe được 5 năm : Từ năm lớp 10 em được đi xe đạp , cho tới năm thứ 2 đại học thì em được cha mẹ mua cho xe Honda chạy .
Thứ hai : Em hỏi bác An Khang là mặc quần như thế nào để đạp xe . Nghĩa là bây giờ bác tham gia phong trào đạp xe , thì xe đạp , phụ tùng và quần áo mặc theo khi đạp xe phải phù hợp . Bác An Khang nói phải mua đúng loại quần để đạp xe , thì em hỏi bác ấy là cái quần ấy là kiểu nào ( nói chung là mặc đúng quần thì đỡ hư củ cải ) .
Thứ ba : Bác đã thấy ai không mặc quần đạp xe chưa ? Nói thẳng ra là bác muốn dìm hàng Beerguy à ... hi hi . Thật ra , nói vui thì em không trách bác , nhưng mà bác xem bác hay phát biểu : đề nghị anh em không tào lao ... thế nói như bác phán là Tào gì ???

Góp ý chút thôi , bác là Hội trưởng thì quan tâm đến mấy chuyện lớn đi , đừng quan tâm tới mấy chuyện cỏn con này nữa nhe .

Em nghĩ môt nick này chắc 3 thằng chơi , mỗi thằng trả lời 1 nẽo

PS: Thằng Ở trên gọi mỢ AK , thằng ở dưới gọi bác AK là sau

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Em quên bác ui ... tại em quen gọi là mấy bác ... chứ ít khi gọi mấy mợ , nên em quên . Cám ơn bác đã nhắc em
Mợ An Khang thông cảm cho em nhe .. em hứa lần sau sẽ không nhầm nữa đâu .

Hạng C
2/9/11
699
254
63
Mua chiếc Martin 107 đạp khỏe, yên to và êm nên không cần mặc quần "đặc chủng" :)

Năm trước em có làm chuyến Tân Phú - Củ Chi - Tân Phú, năm nay chưa có chuyến nào.