Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
í bác ấy là các bác chưa phải bạn hiền. Hỏng biết em dịch có đúng hông? :)
Cũng không biết nói sao nữa . Tại em có gặp bác ấy bao giờ đâu , cho nên chưa biết ... chưa thể đặt tên bác ui
Câu này em nghe nhiều người nói ... mà em cũng thấy vậy.

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Em xin phép được đính các Topic chính của chi hội lên trên để nó sẽ không bị trôi đi, thành viên dễ view và comment, chia sẻ.
Các topic khác có nội dung tức thời, thông báo, chia vui, không mang tính lâu dài sẽ tiếp tục nằm dưới nhé.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Chuyện ngoài lề là topic hot nhất à bác . Giờ CNL của OS khắt khe quá ... beerguy không thể truy cập được vì chưa đủ tuổi .

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Dài thiệt .. bác ấy chém cũng kinh thật . Em nể .. he he
Nhưng mà thật tình , kể lể quá ... ai cũng có lúc này lúc nọ . Đem chuyện người ta ra bêu xấu , vậy thì tầm bác ấy cũng nhỏ nhen thế thôi . Em nể là nể chỗ dư hơi , viết văn ẻo lả ..dài sòng sọc .

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Dài thiệt .. bác ấy chém cũng kinh thật . Em nể .. he he
Nhưng mà thật tình , kể lể quá ... ai cũng có lúc này lúc nọ . Đem chuyện người ta ra bêu xấu , vậy thì tầm bác ấy cũng nhỏ nhen thế thôi . Em nể là nể chỗ dư hơi , viết văn ẻo lả ..dài sòng sọc .
Bài đó đang đúng với một số suy nghĩ của thành viên đang sinh hoạt trên này đó bác.:D nên em giới thiệu rộng rãi hí hí.

Hạng D
2/10/14
1.466
256
63
La cà đâu đó
Bài đó đang đúng với một số suy nghĩ của thành viên đang sinh hoạt trên này đó bác.:D nên em giới thiệu rộng rãi hí hí.
Nãy em đọc cũng gần 20 trang rùi ... nói chung CNL mà bác Củ cải ( hình như là bác Lơ ) hạn chế kiểu đó là thua . Giờ phải mở lại rồi . Em thấy diễn đàn tự do , mà một số cá nhân cứ nghĩ là phải theo ý của mình .. mà chưa chắc mình hay hơn người ta , để hạn chế là không ổn . Cứ để mọi người thoải mái chém gió đi. Đừng bao giờ hoang tưởng là mình hay hơn , giỏi hơn ... người khác , bác cứ nghĩ mình giống như mọi người đi . Nhiều khi sống lâu hơn đó . Em thấy mấy ông sống tâm tư , mau già , chết sớm lắm bác ui .