Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Vinh_Phongluu: nghĩa là tâm trạng đang cực kỳ buồn bác ạ. Oái oăm là chẳng thể nói được với ai. Đành lấy hình con ra ngắm để tiếp thêm sức mà tiếp tục sống ạ

Hạng B2
17/10/13
177
96
28
Bác @.beerguy : dạ thực tế giờ khác lắm chả còn giống tí nào với hồi bé nữa cơ mà e thích cách nghĩ và lời chúc của bác

Hạng D
10/2/15
1.202
208
63
Vinh_Phongluu: nghĩa là tâm trạng đang cực kỳ buồn bác ạ. Oái oăm là chẳng thể nói được với ai. Đành lấy hình con ra ngắm để tiếp thêm sức mà tiếp tục sống ạ
Trong cuộc sống thì cũng có lúc này lúc khác , lúc thăng lúc trầm , nhưng cơ bản là mình phải có đủ nghị lực , từ đó mình cũng sẽ vượt qua thôi . Đừng có nghĩ cái này sẽ là vững bền mãi mãi , để nó thay đổi một chút đi ... nhiều khi đời sẽ vui hơn đó mợ .

• Like
Reactions: mongmanh
Hạng D
21/3/14
1.676
726
113
30
@.beeguy (bonbanhxequay): Bác thử ngồi ngẫm nghĩ xem có bao nhiêu người bạn đã từng chơi thân với bác cho đến bây giờ họ coi khinh bác đến mức độ này thì đủ biết bác chơi với bạn như thế nào rồi nhé. Cho dù có làm bao nhiêu cái nick thì trong OS hay ngoài đời thường tính cách vẫn không thay đổi.
Những cái gì bác đã mất và đang có hiện nay đã làm tâm lý của bác không ổn định. Bác nên đi khám tâm lý.
@các bác ủng hộ bonbanhxeuquay: Đồng ý là bạn thân, hiểu - thông cảm - chia sẻ với bác ấy, nhưng điều này hầu hết toàn bộ ace thành viên hội cũng đã làm nhưng bản chất thì khó thay đổi. Một câu nói xúc phạm .beerguy cũng là một thông điệp gửi cho các bác đó. Cùng có học thức với nhau thì đừng làm việc ngu ngốc như vậy.

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
Chửi kinh nhẩy, hóng .beerguy bị chữi tiếp. Thành phần dùng nick ma ủn đit ae, có ngày nó ị vào mồm. Nhu thật

Hạng F
15/11/10
9.329
2.966
113
50
Chửi kinh nhẩy, hóng .beerguy bị chữi tiếp. Thành phần dùng nick ma ủn đit ae, có ngày nó ị vào mồm. Nhu thật
klq: em nhớ bữa nhậu với bonbanhxequay thì có một người bạn thân thiết của bác ấy cũng bị chửi luôn. Cái nick bác kia giống người mẫu diễn viên gì đó. :D

Hạng C
18/2/09
605
539
93
HCM
klq: em nhớ bữa nhậu với bonbanhxequay thì có một người bạn thân thiết của bác ấy cũng bị chửi luôn. Cái nick bác kia giống người mẫu diễn viên gì đó. :D
Em diễn viên ý cũng già rồi, nhu chít mịa, bị sai đi còm tồ lô ,