Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

minhhp nói:
Dạ, số là em nhảy lên đánh đầu nhưng bị thủ môn lao ra húc, mất đà bị té, chống tay xuống nên bị gãy !
Bó chiếu chấm cơm canh! Cái mông to thế, sao để rớt xuống cho nó êm lại dùng tay làm thắng???
. Ráng dưỡng thương cho mau bình phục nghe cu! Mà cái dzụ xương cốt này là tuyệt đối kiêng cái dzụ "kia" đấy nhé

Hạng B2
9/5/12
212
0
0
39

Dạ, em gãy tay phải, vẫn còn có thể dùng tay trái để "quay tay" và "móc lốp" bác ui !!!

Hạng C
17/8/09
996
47
28

minhhp nói:
Dạ, em gãy tay phải, vẫn còn có thể dùng tay trái để "quay tay" và "móc lốp" bác ui !!!
Ham hố này.
Coi chừng gãy luôn cái cần .... tăng dân số là teo. Lo mà tu đê :D

22/7/12
596
19
18

Lo mà dưỡng, còn ham hố nữa hả

công nhựng Ti mở hàng đắt ghê

Dear các bác

Thứ 4 tuần này có đội của cty bác Oser (bác Hùng-0903.999732) mời mình giao hữu, các bác có OK không sắp xếp theo lịch đưới đây được không thì báo để đội bạn sắp xếp
*Đội TNK BP
*Sân số 2 đường D3 Văn Thánh (Sân Đông Đô Thành dợt trước đây)
*Thời gian: 17h30 bắt đầu.
Lịch của em ở Phan Thiết nên em đề cử soc2010 và hunglidy chủ xị kết nối nếu mình nhận đá giao hữu.

minhhp nói:

Last edited by a moderator:
Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Hic dời ngày khác đi bác Chả lụa ơi, tình hình thấy quân số ngày càng sứt mẻ nhiều bởi chấn thương nên chúng ta k nên đá dồn dập như thế hic hic.
@minhhp: gãy tay mà còn đòi móc này móc nọ nữa hả...

Hạng C
2/6/11
642
4
18

minhhp nói:
Ăn hủ tiếu gõ ko nè, nên xương bị yếu. Hê hê

Hạng B2
26/12/10
208
14
18

Bác Quân và bác Bình coi tình hình mà dạo này ốm đau, bệnh tật triền miên thế này. ?

22/7/12
596
19
18

Ăn nhậu nhiều quá mừ, với lại quân chủ lực đá nhiều ngày trong tuần quá nên cũng xem lại chế độ dinh dưỡng nữa.

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
39

Đá sân 1m x 2m nhiều quá nên mới chấn thương nhiều đóa

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Chả Lụa Bình An nói:
Ăn nhậu nhiều quá mừ, với lại quân chủ lực đá nhiều ngày trong tuần quá nên cũng xem lại chế độ dinh dưỡng nữa.
Vụ đá giao hữu với cty bác Oser (bác Hùng-0903.999732) chắc để lại lần sau nha các bác. Tình hình không điều đủ quân, ngày đó em cũng đi làm ca tối.

Status
Không mở trả lời sau này.