Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Ủa hôm bữa thứ 5 bộ có chuyện nữa hả? Haizaaaaa

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Đã bảo mọi chuyện ngoài bóng đá đừng mang vào đây rồi mà cứ Haiza là sao ta ? Muốn gì thì pm nhé !

Hạng C
17/8/09
996
47
28

Chuyện đó chả phải lỗi của riêng ai. Nhưng dù nói gì thì nói mình vẫn phải bảo vệ đồng đội của mình trước cái đã, ngay cả trên "dzư luận" như này.
Đồng ý với bác soc, để tránh "dzư luận không chứng kiến" bàn bạc thêm, em đề nghị pm hoặc gặp nhau bên ngoài, bàn bạc rút kinh nghiệm.

Hạng B2
26/12/10
208
14
18

thôi soc, anh có nghe kể nhưng đá banh để tìm niềm vui nên dĩ hòa vi quý đi. Tuy nhiên, trong trường hợp xấu nhất như với Vndirect vừa rồi thì anh vẫn vote 1 phiếu cho Minh.

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

sownnguyen nói:
thôi soc, anh có nghe kể nhưng đá banh để tìm niềm vui nên dĩ hòa vi quý đi. Tuy nhiên, trong trường hợp xấu nhất như với Vndirect vừa rồi thì anh vẫn vote 1 phiếu cho Minh.

vule_nev nói:
Ủa hôm bữa thứ 5 bộ có chuyện nữa hả? Haizaaaaa

soc2010 nói:
Đã bảo mọi chuyện ngoài bóng đá đừng mang vào đây rồi mà cứ Haiza là sao ta ? Muốn gì thì pm nhé !

ngotuandat nói:
Chuyện đó chả phải lỗi của riêng ai. Nhưng dù nói gì thì nói mình vẫn phải bảo vệ đồng đội của mình trước cái đã, ngay cả trên "dzư luận" như này.
Đồng ý với bác soc, để tránh "dzư luận không chứng kiến" bàn bạc thêm, em đề nghị pm hoặc gặp nhau bên ngoài, bàn bạc rút kinh nghiệm.
Hiển nhiên là trong mọi trường hợp phải bảo vệ đồng đội của mình rồi, thế mới là đội bóng chứ. Tuy nhiên, vụ PR cho đội bóng GMFC hôm thứ năm chấm dứt ở đây nhé, "no table" nữa nhé các bác....bấm nút chuyển!

Last edited by a moderator:
22/7/12
596
19
18

Hôm nay qua vndirect có việc mới bít vụ này ????
Vừa xong nhận tin vui từ PCWorld.

hichic, tìm quân xanh khác thôi, em đề xuất luôn
1. chuyển phỏm thành thứ 3 và thứ 6
2. giờ từ 18-19h hoặc là........tùy theo tình hình quân xanh và có sân hay không

*****tuần đá 1 ngày ít quá cuồng chân

Biểu quyết thì cho ý kiến luôn nha.

Hạng B2
26/12/10
208
14
18

anh dorive kêu off chủ đề này thì đưa chủ đề off ken lên cho anh em quên đi chớ. =))

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

sownnguyen nói:
anh dorive kêu off chủ đề này thì đưa chủ đề off ken lên cho anh em quên đi chớ. =))
Off đê ...
, lâu quá không thấy đội banh của GMFC hội hè gì vậy ???Bác Dorive tổ chức đê

Status
Không mở trả lời sau này.