Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

binzin nói:
Ôi, GMFC bây giờ toàn "thợ lặn" và "thợ nhậu" không à. Khi lên sân bóng thì đội hình toàn "sĩ" (nghệ sĩ, võ sĩ, kịch sĩ ... hahahh). Mô Phật. Bác Quân cho cái địa chỉ cụ thể cái. Ngày mai em mà về kịp thì cũng xin phép ra trình diện một phát.

giahuy09 nói:
Báo cáo chiều mai em có mặt, tuy nhiên ngã ba sông nó nằm ở đâu bác dorive nhể????
Địa chỉ tại 12 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 19 Quận Bình Thạnh. Đường đi rất dễ. Các bác đi đường Nguyễn Hữu Cảnh, hướng từ quận 1 qua, đến chân cầu Văn Thánh 2, có dừng đèn xanh đèn đỏ (chỉ áp dụng với oto, xe máy đi bình thường) qua khỏi đèn xanh đèn đỏ, ngay bên phải có lối rẽ xuống, rẽ theo lối đó 40m, rẽ trái 10m là chỗ gửi xe của quán Ngã Ba Sông, quán này của Nghệ sĩ Hồng Vân và Lê Vũ Cầu khởi xướng, không biết gờ còn là chủ cũ hay không. Đồ ăn ngon, chỗ ngồi mát mẻ, giá cả hợp lý
Các bác xem thêm ở đây: QUÁN NGÃ BA SÔNG

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44

dorive nói:
binzin nói:
Ôi, GMFC bây giờ toàn "thợ lặn" và "thợ nhậu" không à. Khi lên sân bóng thì đội hình toàn "sĩ" (nghệ sĩ, võ sĩ, kịch sĩ ... hahahh). Mô Phật. Bác Quân cho cái địa chỉ cụ thể cái. Ngày mai em mà về kịp thì cũng xin phép ra trình diện một phát.

giahuy09 nói:
Báo cáo chiều mai em có mặt, tuy nhiên ngã ba sông nó nằm ở đâu bác dorive nhể????
Địa chỉ tại 12 Nguyễn Hữu Cảnh, Phường 19 Quận Bình Thạnh. Đường đi rất dễ. Các bác đi đường Nguyễn Hữu Cảnh, hướng từ quận 1 qua, đến chân cầu Văn Thánh 2, có dừng đèn xanh đèn đỏ (chỉ áp dụng với oto, xe máy đi bình thường) qua khỏi đèn xanh đèn đỏ, ngay bên phải có lối rẽ xuống, rẽ theo lối đó 40m, rẽ trái 10m là chỗ gửi xe của quán Ngã Ba Sông, quán này của Nghệ sĩ Hồng Vân và Lê Vũ Cầu khởi xướng, không biết gờ còn là chủ cũ hay không. Đồ ăn ngon, chỗ ngồi mát mẻ, giá cả hợp lý
Các bác xem thêm ở đây: QUÁN NGÃ BA SÔNG
Nói hồ bơi Hải Quân dễ tìm hơn, 7g e mới có mặt đc:D

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Vú lép và bác Giò chả mỗi người chuẩn bị 2 thùng Ken, phạt cái tội trốn off đội bóng nhé ! Đề nghị trưởng ban thi hành án là poorguy vào xử lý nhé !

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Còn 1 thùng cho Trưởng ban kiểm soát nữa.. bác Poor ghi sổ nhe

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Em đã nêu lý do và chỉ đặc nửa cục gạch từ trước rồi mà... hihi

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

vule_nev nói:
Em đã nêu lý do và chỉ đặc nửa cục gạch từ trước rồi mà... hihi

Không lý do gì hết, chú là người khơi mào đề nghị anh em off ken vậy mà chú lại không có mặt. Cái tội này phạt 2 thùng còn nhẹ mà !

Status
Không mở trả lời sau này.