Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng C
2/6/11
642
4
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Undertaker. nói:
bonbanhxequay nói:
Năm 2011 Gmfc thua Mit , năm nay các bác ráng lên nhe. Hôm qua cap kèo ...phê wá..he he

Cáp kèo gì mà về say bét anh nhỉ. Thứ 5 này Mit sẽ trả lễ cho GM giải os II nhé
Thứ 5 đem theo tặng em cặp loa nhé! Hê hê

Hạng C
1/11/10
738
12
18

soc2010 nói:
giahuy09 nói:
Tình hình là ngày mai đội Hip bận nên ko đá đc, em và bác chả lụa đã gọi bên CAQ8 và họ đã ok, vậy ngày mai chiến với CAQ8 nhé các bác...
Thay mặt liên đoàn bóng đá GMFC, Tổng thư ký (tự nhận) xin thông báo đến các bác Kế hoạch Thi đấu và tập luyện của GMFC trong tuần này như sau:

Để khai trương sân mới có khí thế, đề nghị các bác có mặt đầy đủ, đúng giờ, đồng phục nghiêm chỉnh, sinh hoạt điều độ nhé !
Giao lưu với đội Mazda nhà e vào ngày 01-11 ko các bác.

Hạng C
7/9/12
535
1
0

nhanle0903858 nói:
soc2010 nói:
giahuy09 nói:
Tình hình là ngày mai đội Hip bận nên ko đá đc, em và bác chả lụa đã gọi bên CAQ8 và họ đã ok, vậy ngày mai chiến với CAQ8 nhé các bác...
Thay mặt liên đoàn bóng đá GMFC, Tổng thư ký (tự nhận) xin thông báo đến các bác Kế hoạch Thi đấu và tập luyện của GMFC trong tuần này như sau:

Để khai trương sân mới có khí thế, đề nghị các bác có mặt đầy đủ, đúng giờ, đồng phục nghiêm chỉnh, sinh hoạt điều độ nhé !
ủa bác có phải bên Anh Vũ không vậy??? mình cũng hay sử dụng dịch vụ bên đó...

Hạng C
1/11/10
738
12
18

Tai_GMFC_2012 nói:
nhanle0903858 nói:
soc2010 nói:
giahuy09 nói:

ủa bác có phải bên Anh Vũ không vậy??? mình cũng hay sử dụng dịch vụ bên đó...
chính nó đó bác, mình là e của bác ấy, nếu dc hôm nào 2 đội mình giao lưu nha bác.

Hạng C
7/9/12
535
1
0

ok bác, tình hình là T3 - T5 tuần sau chưa có độ, bác bình và TTK soc2010 cho ý kiến đê..........

Hạng C
1/11/10
738
12
18

Tai_GMFC_2012 nói:
ok bác, tình hình là T3 - T5 tuần sau chưa có độ, bác bình và TTK soc2010 cho ý kiến đê..........
Có phải bác hay đi chiếc Cruze màu đỏ bên e ko?

Hạng C
7/9/12
535
1
0

ko bác ui, em hay lấy xe số AT thui (em tòan chơi AT không à) gặp là bác nhớ em liền, em rất dễ nhận dạng, hehehe....

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Tai_GMFC_2012 nói:

Thứ 3 thì đá cố định với CA Q8 rồi, còn thứ 5 đó !!!

Status
Không mở trả lời sau này.