Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
11/12/10
334
1
18
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Há há há... Lâu ngày quá mới vô lại đây thấy vui quá hè. Em hổng biết đầu đuôi với khúc giữa câu chuyện ra sao nhưng em nghe đội mình ngoài tập đá banh còn tập gây lộn chửi lộn oánh lộn nữa là em khoái rồi à... Phải vậy mốt đá với đội ngoài mới chiến đấu được chớ. Hí hí hí các bác đừng ném đá em hen, Quảng Ngãi xa lắc xa lơ ném gì tới nè

Hạng C
7/9/12
535
1
0

đá mà hiền quá sao này ra đá sẽ ra sao các bác cứ đá mạnh lên đá mà hiền sẽ quen chân đó mấy bác, đừng ngại va chạm cố lên mấy bác

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
39

E thấy ai cũng đi làm, đá banh chỉ là giao lưu vui thôi, đá cứng và k ngại va chạm để làm gì? Xong rồi mình hay đối thủ nằm ở nhà khỏi đi làm, vợ con ai lo trời...

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

Vậy là đá người chứ đá banh gì? vậy ta nên tổ chức Đấu võ Club => em xin 1 vé nhá.
VUKA nói:
E thấy ai cũng đi làm, đá banh chỉ là giao lưu vui thôi, đá cứng và k ngại va chạm để làm gì? Xong rồi mình hay đối thủ nằm ở nhà khỏi đi làm, vợ con ai lo trời...

Hạng D
1/9/09
1.611
247
63
53
Cần Thơ - Vĩnh Long

Hehe, em bầu bác minhhp làm hội trưởng nha.
binzin nói:
Nghe giang hồ nói cậu Minhhp dạo này hay biểu diễn karatedo khi đá bóng nhỉ? Có khi đề nghị cậu làm ... HLV trưởng bộ môn này được đấy. Cũng phải dạy ACE một tí để phòng thân chứ. Phương châm của tớ khi đá bóng là: thà mình cứ chủ động "xin lỗi" bạn còn hơn để bạn "xin lỗi" mình (thân lắm mới cho biết bí mật này nhé: hiệu quả lắm đó nghe. Đến giờ này có bị cái chấn thương nào đâu, hahah)

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Mấy bác trong đội bóng chiều nay nhớ đi đông đủ và đúng giờ đó. Bữa giờ toàn lèo tèo vài ba người, vừa đủ để đá, không có người thay.
Tình hình này mà kéo dài là không duy trì nổi phong trào thể thao của đội bóng đâu, em cố hết sức mà cũng sắp kiệt sức rồi đó !

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Chiều nay đề nghị các bác ra sân đông và đủ nhé, tình hình là lèo tèo lắm rùi đó nha... Các bác lãnh đạo đội bóng cũng nên thu xếp tham dự thường xuyên với ae nhé...

Hạng C
17/8/09
996
47
28

Giờ giấc này thì đúng là em chịu chit. ráng lắm lết lên chắc còn được 30 phút

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Tai_GMFC_2012 nói:
đá mà hiền quá sao này ra đá sẽ ra sao các bác cứ đá mạnh lên đá mà hiền sẽ quen chân đó mấy bác, đừng ngại va chạm cố lên mấy bác
Mía, cha này kích động nè! em thì cứ đá hiền thôi, thấy ai dữ quá, em ra ngoài ngồi cho chắc. 1 câu nhịn 9 câu lành.

Status
Không mở trả lời sau này.