Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

hunglydi nói:
Chả Lụa Bình An nói:
2 hôm nay ngày nào cũng xỉn hichic (ăn trưa qua tối luôn)
Cha mê nhậu hơn đá banh còn gì? chắc cắt hộ khẩu cho bác qua chung khẩu với bác 4W và Poorguy luôn cho rùi.
... Bữa nào nói nhỏ cho nghe thôi nha.. he he

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

Hôm nay la em không được rồi máy bác ơi!!, Em có việc bận rồi!!!
xin lỗi máy bác nha!!!

Hạng B2
6/10/12
214
80
28

Bên em cũng đang có một đội banh hoạt động thường xuyên, trình nói chung là thư giản lấy mồ hôi là chính.
Không biết đội trưởng sắp xếp ngày cho bên em đá giao hữu được không ah. Đá hội 3 cũng được ah.

Hạng B2
27/9/10
421
1
18

Em dao nay di lam nhieu qua ko co Thoi gian theo doi lich da bong, co gi anh em up lich thuong xuyen no em caiiiiii, thanks nhiu nhiu akaka

22/7/12
596
19
18

Chiều nay đội hình MAFC toàn trẻ và đồng đều, kỹ thuật rất khá, đội bạn dư 3 người dự bị, riêng GMFC chỉ có 1 cầu thủ dự bị (em và bác Quân) hichic, đúi như trái chuối.
Kết quả huề 10-10.

Ti xem lịch ở trang 1.

Hạng B2
18/10/12
194
0
0
34

Vây máy bác đá tốt quá rồi, vậy coi như là mình bất bại trong tháng 10 rồi!!!!
Quá chuẩn rồi!!!

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Lịch thi đấu tuần sau của đội bóng GMFC

Nhân đây, em có 1 đề nghị nhỏ như thế này mong các bác ủng hộ:

Như các bác đều biết, việc duy trì tập luyện của đội bóng là do anh em cầu thủ bỏ tiền túi ra để thuê mướn sân tập. Để tránh lãng phí tiền bạc (toàn là mồ hôi nước mắt của anh em) thì hôm nào các bác không đi đá được, trước giờ bóng lăn 60 phút, vui lòng lên diễn đàn báo cho anh em 1 tiếng, hoặc gọi điện hoặc sms cho em để em biết, trường hợp đội bóng không đủ người đá thì em còn tìm đường "bán" lại sân cho người khác để tránh anh em bị mất tiền vô ích.

Như chiều hôm qua, em rất cám ơn các bác: vunev, saclo, giahuy09 đã thông báo trước không đi.

Các bác biết rồi đó, cái cảm giác vừa đá mệt do thiếu người vừa ngóng chờ đồng đội lên nó khó chịu lắm.

Mong các bác ủng hộ đề nghị này của em nhé !

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Em cũng ủng hộ việc này, các bác ko đi đc thì tranh thủ lên đây báo để ae biết đường tính nhé...
Em sẽ cố gắng tìm quân xanh có chất lượng cho các bác tập, hiện nay có một số đội như CAQ5, CAQ10, và một số đội nghiệp dư có chất lượng tốt, đã từng tham gia các giải 2030 hàng năm...

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Chúc anh em tập luyện vui vẻ nha...

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

giahuy09 nói:
Em cũng ủng hộ việc này, các bác ko đi đc thì tranh thủ lên đây báo để ae biết đường tính nhé...
Em sẽ cố gắng tìm quân xanh có chất lượng cho các bác tập, hiện nay có một số đội như CAQ5, CAQ10, và một số đội nghiệp dư có chất lượng tốt, đã từng tham gia các giải 2030 hàng năm...
Giải 2030 thì quá mạnh rồi, em cũng từng đi đá giải này nên em biết toàn là gà, mà gà năng khiếu mới ghia !

Status
Không mở trả lời sau này.