Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Nhìn bản kết quả của bác Soc thì sân Kỳ Hòa này có vẻ hợp phong thủy với GM, hòa với thắng, chưa biết thất bại là gì.

Hạng B2
2/11/12
368
0
0

chúc mừng các bác, đội các bác đông quân, lực nhiều nên bên e ko theo kịp. về khoản kinh phí e thấy sân này là khá đắt so với khu Tân Bình và Cộng Hòa mặc dù sân này khá xấu do lâu ngày, xuống cấp. E có chút ý kiến mong các bác đừng chém e,.

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44

lúc trước đá lẹt đẹt thua hoài, đá ở đây mấy tuần gặp may nên em chỉ nói đùa vậy thôi :D. Được cái sân này gần trung tâm nên tiện cho anh em trong vấn đề đi lại.

Hạng C
2/6/11
642
4
18

Bữa nào có bác saclo là làm gỏi đội bạn liền hà. Tuần trước vắng bác, đá muốn ngủm củ tỏi mà mới được huề.
@All Team: hqua em gặp sự cố, cáo lỗi cùng các bác.

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44

hunglydi nói:
Bữa nào có bác saclo là làm gỏi đội bạn liền hà. Tuần trước vắng bác, đá muốn ngủm củ tỏi mà mới được huề.
@All Team: hqua em gặp sự cố, cáo lỗi cùng các bác.
Xuống đất dùm saclo ơi :D

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

bác Chả đâu rồi? kế hoạch đi Vũng tàu có thay đổi gì không bác? Có gì Bác báo gấp để anh em còn xin phép chứ.

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Kế hoạch đi VT du đấu đã ok, em và Huy CAQ8 đã đăng ký phòng free tại khách sạn Saigon (tiêu chuẩn 3 sao), đang đợi bên cty du lịch chuyển phiếu nhận phòng.
Mình đi ngày 17 về 18/11 nha các bác, thời gian và địa điểm tập trung các bác lãnh đạo cho ý kiến để ae biết, em nghĩ đội bóng nên đi chung khoảng 3 xe 7 chổ, còn lại là xe cổ động viên, ngày về các bác co muốn ghé Long Sơn ăn trưa ko, để em đặt bàn luôn thể...

Hạng C
7/9/12
535
1
0

chắc là tuần này e đi k được quá bác phải chi ngay 24, 25 đep quá luôn còn j =

Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43

ặc ặc... Bác chả đâu rồi? Em tưởng 24 - 25, chứ 17 - 18 thì....

Status
Không mở trả lời sau này.