Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
5/6/12
181
0
0
43
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

bác Saclo đi cửa sau với ai vậy? Khai báo ra mau để anh em còn biết đường mà "truy tố" nũa chứ.
@all: em cũng chỉ đăng kí 1 buổi/tuần thôi ạ. muốn đi lắm mà mấy con nhỏ ..... "bồ" nó không cho đi.
saclo nói:
Huyquach49 nói:
E xin phep 1tran/tuan,chua xac dinh time.neu ko co mat thi e xin nhan Gach tu cac Bac.e da nhan duoc Pm cua Bac Quan roi,e se lien lac truoc voi cac A.
Không biết trường hợp của bác như thế nào chứ em là phải đi cửa sau với ban lãnh đạo đội bóng nhiều lắm mới được tham gia đó ạ. :D.

Hạng D
25/11/09
4.271
16
38
CADIVI

Undertaker. nói:
Nếu các bác ko chê ko trách, sao ae mình ko làm 1 trận thứ 5 tuần này nữa nhỉ?? :))
Bác Dorive ui .. có kèo nè . Thứ năm tuần này để xem em có thể thu xếp ra với các bác không ... chưa dám hứa

Hạng B2
7/5/12
229
0
0
44

Đầu tuần vắng vẻ quá

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Do có lịch cố định với MAFC từ trước, nên thứ 5 tuần này không đá được với MIT đâu bác 4w ui, phải hẹn MIT dịp khác rồi !

Hạng C
7/9/12
535
1
0

chân e còn đau chắc tuần này đi k được rồi các bác thông cảm nha

Hạng C
17/8/09
996
47
28

tình hình là cái chân trái em đang có vấn đề cả 3 tháng nay, giờ nó hơi đau hơn nên em chỉ đặt có 1 chân vào buổi tập ngày mai thôi nhé các bác lãnh đạo. Mai ổn hơn thì em đặt luôn cái chân kia vào luôn :)

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

Tình hình là bên CAQ8 báo là ko thể đá được vào ngày thứ 3 nữa, các bác sắp xếp tìm đội khác dùm em nha...

Status
Không mở trả lời sau này.