Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng F
15/11/10
9.329
2.967
113
50
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

chuadatten nói:
hôm nay nghe đội thiếu người, đang deadline dí sát đít mà vẫn cố gắng đu đeo các bác, lên đá cho vui....

nhưng sau hôm nay thì em chính thức sợ GMFC lắm rồi...

Sợ mấy cầu thủ chứ đừng sợ GMFC bác ơi, bọn GMFC chúng em vẫn vui như tết ấy chứ.

22/7/12
596
19
18

Poor nói đúng đó bách ơi. Sân chơi là của mọi người là chính, Thanks Bách hôm qua tăng cường nhé.
Poorguy nói:
chuadatten nói:
hôm nay nghe đội thiếu người, đang deadline dí sát đít mà vẫn cố gắng đu đeo các bác, lên đá cho vui....

Sợ mấy cầu thủ chứ đừng sợ GMFC bác ơi, bọn GMFC chúng em vẫn vui như tết ấy chứ.

Hạng B2
1/6/12
318
16
0
39

chuadatten nói:

Lý do gì?

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Từ tuần này trở đi, GMFC chỉ còn đá 1 buổi/tuần vào lúc 17h30-19h00. Các bác nhớ để ý, kẻo thứ Ba mà lên sân không có ai hết nha !

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

Chả Lụa Bình An nói:
Poor nói đúng đó bách ơi. Sân chơi là của mọi người là chính, Thanks Bách hôm qua tăng cường nhé.
Poorguy nói:
chuadatten nói:

@chuadatten: Chú cứ hay chém bão....còn nhớ khi trước, chú ra sân còn mang theo cái lưỡi hái, "gặt" anh một phát nghỉ thi đấu có "mỗi" 60 ngày mà chú lại nói là sợ GMFC thì anh cũng thấy lạ thật...

Chi Hội Phó MFC
22/7/08
9.595
3.094
113
0908888191
www.amthanhxehoi.com

GM có làm độ ko vậy? sao trận nào cũng có con số 9 hết vậy?? Bác HT kiếm đội nào yếu yếu chút cho ae vui vẻ chứ, nhìn tỉ số em thấy trận nào GM cũng bị làm gỏi hết ah :(:(

Hạng F
15/11/10
9.329
2.967
113
50

Undertaker. nói:
GM có làm độ ko vậy? sao trận nào cũng có con số 9 hết vậy?? Bác HT kiếm đội nào yếu yếu chút cho ae vui vẻ chứ, nhìn tỉ số em thấy trận nào GM cũng bị làm gỏi hết ah :(:(

Chắc thiếu Chỉ Đạo Viên :D:D:D:D:D:D:D

Status
Không mở trả lời sau này.