Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
17/12/07
3.202
64
48
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

dorive nói:
Huyquach49 nói:
Khi nào mình có lịch tập luyện lại vậy mấy Bác?
Cuối tuần này anh em đội banh xem thu xếp ngồi lại một bữa (đồ uống có cồn hoặc không có cồn, nói chung có vần "ồn" là được) để lên kế hoạch cho năm tới và chuẩn bị tham dự giải OS 2013. Các bác thấy thế lào?
Không biết đội mình có thủ môn chưa. Cho em xin 1 chân thủ môn hihi

Hạng C
7/9/12
535
1
0

Sao rồi các bác, ngày nào, mấy giờ, ở đâu...???em thèm "...ồn"....

Hạng D
30/12/10
2.072
650
113
GMFC & FRIEND

lohubu nói:
dorive nói:
Huyquach49 nói:
Khi nào mình có lịch tập luyện lại vậy mấy Bác?
Cuối tuần này anh em đội banh xem thu xếp ngồi lại một bữa (đồ uống có cồn hoặc không có cồn, nói chung có vần "ồn" là được) để lên kế hoạch cho năm tới và chuẩn bị tham dự giải OS 2013. Các bác thấy thế lào?
Không biết đội mình có thủ môn chưa. Cho em xin 1 chân thủ môn hihi
Cám ơn bác đã có nhã ý gia nhập đội bóng GMFC...tuy nhiên, hiện nay GMFC đã có 03 thủ môn để sử dụng cho 02 đấu pháp rồi, nên nếu bác có thể thì vui lòng cạnh tranh với các vị trí khác ạ...

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Thứ 5 đội mình còn lịch tập k? Nếu k có lịch thì giao lưu với đội bên An ninh sân bay ở sân SCSC, lịch cố định, 17 h - 18 h. Hoặc 18 h -19 h giao lưu với du lịch Bến Thành tiếp luôn cũng được.

Last edited by a moderator:
Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

vule_nev nói:
Thứ 5 đội mình còn lịch tập k? Nếu k có lịch thì giao lưu với đội bên An ninh sân bay ở sân SCSC, lịch cố định, 17 h - 18 h. Hoặc 18 h -19 h giao lưu với du lịch Bến Thành tiếp luôn cũng được.
An ninh chú nói là đội nào? đội soi chiếu hay đội gác sân, trong sân bay nhiều hội lắm, anh cũng biết vài hội. Nếu là bọn an ninh soi chiếu thì bọn nó đá "hơi bị gấu", thuộc diện "nguy cơ cao" đới.......

Hạng D
3/4/10
1.612
13
38
39

Dạ k anh ơi, an ninh này là Ban an ninh làm trên văn phòng thôi, toàn là nhân viên văn phòng chứ k phải đội an ninh dưới ga đâu hihi, đội mới thành lập thôi...

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

Gửi các bác cầu thủ đội bóng GMFC,

Nhận lời mời của bác Longan đội SFC, sau khi Lãnh đạn 2 đội làm việc với nhau, em xin thông báo Lịch thi đấu tuần này của GMFC như sau:

Giao hữu với SFC tại sân Thành Công - A41 đường Cộng Hòa, từ 16-18h thứ 7 ngày 12/01/2013

Sau đó, sẽ có chương trình giao lưu tạt lon, tất niên năm con Rồng luôn. Kính mới các bác CĐV yêu quí của đội bóng đến sân cổ vũ và giao lưu với SFC luôn ạ.

Cầu thủ nào ra sân được trận đấu này, vui lòng điền tên vào danh sách này nhé:

1.Soc2010
2.Minhhp
3.Tài - GMFC
4.....

Hạng D
5/8/07
1.636
50
48

soc2010 nói:
Gửi các bác cầu thủ đội bóng GMFC,

Nhận lời mời của bác Longan đội SFC, sau khi Lãnh đạn 2 đội làm việc với nhau, em xin thông báo Lịch thi đấu tuần này của GMFC như sau:

Giao hữu với SFC tại sân Thành Công - A41 đường Cộng Hòa, từ 16-18h thứ 7 ngày 12/01/2013

Sau đó, sẽ có chương trình giao lưu tạt lon, tất niên năm con Rồng luôn. Kính mới các bác CĐV yêu quí của đội bóng đến sân cổ vũ và giao lưu với SFC luôn ạ.

Cầu thủ nào ra sân được trận đấu này, vui lòng điền tên vào danh sách này nhé:

1.Soc2010
2.Minhhp
3.Tài - GMFC
4. Dorive
5.......
@all team: đã cập nhật trên trang 1. Các "hảo" thủ cố gắng thu xếp đi dzự đông đủ nhé

Status
Không mở trả lời sau này.