Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44
Re:GMFC Futsal Team - Lịch tập và sân bãi

Báo cáo các bác là bên Eximbank vừa báo e là thứ 5 tuần này kg đá giao hữu đc vì bên đó họp và kiểm toán. Họ đề nghị dời lại ngày 25/4/2013.
Sr các bác nhé!:(

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

lequocthinh nói:
Báo cáo các bác là bên Eximbank vừa báo e là thứ 5 tuần này kg đá giao hữu đc vì bên đó họp và kiểm toán. Họ đề nghị dời lại ngày 25/4/2013.

<span style=""color: #800080;"">Vậy là soc liên lạc gấp với các cháu nhi đồng cụ gấp thôi kẻo GMFC lại đá... lùa vịt tiếp! Tuần sau thi báo cáo tổ chức em sẽ có mặt!</span>

Hạng D
20/11/07
4.570
465
83
53

Giải bóng đá OS sắp đến rồi đó. Các bác chuẩn bị phong độ nhé! Hiii,

Hạng C
19/11/11
881
37
28
43

lequocthinh nói:

Em nghĩ là nên thôi bác à, tiền sân cho trận này em đã đóng rồi, ngày mai thi đấu mà hôm nay mới thông báo hoãn thì em không xoay đâu ra quân xanh để thi đấu với GMFC cho kịp.

Tuần sau GMFC đã có lịch đá với đội Nhi Đồng FC rồi, vì họ là đội đá lâu dài với mình nên em không thể dời họ lâu được vì nghỉ đá với mình lâu quá họ sẽ kiếm đội khác đá !

Còn giao hữu với đội PMH thì để dịp khác bác nhé !!!

Hạng F
22/12/10
7.681
8.762
113
TNL Solutions
www.tnlsolutions.com

Bây giờ Eximbank đang bận kế toán, kiểm toán mà GM vào đá thì thắng cũng không vui vì đội bạn đang bị stress.......

Last edited by a moderator:
Hạng C
17/8/09
996
47
28

Vậy mai như thế nào đây các bác ?

Hạng D
22/1/13
1.060
73
48
58

ngotuandat nói:
Vậy mai như thế nào đây các bác ?

<span style=""color: #800080;"">Tối mai chắc chỉ có anh em GMFC nào đi được đá nội bộ thôi! Vậy bác nào có anh em cô cậu chú bác già trẻ lớn bé mà biết đá banh thì lôi theo...</span>

Hạng D
16/2/12
1.288
27
48
44

soc2010 nói:
lequocthinh nói:

Em nghĩ là nên thôi bác à, tiền sân cho trận này em đã đóng rồi, ngày mai thi đấu mà hôm nay mới thông báo hoãn thì em không xoay đâu ra quân xanh để thi đấu với GMFC cho kịp.

Tuần sau GMFC đã có lịch đá với đội Nhi Đồng FC rồi, vì họ là đội đá lâu dài với mình nên em không thể dời họ lâu được vì nghỉ đá với mình lâu quá họ sẽ kiếm đội khác đá !

Còn giao hữu với đội PMH thì để dịp khác bác nhé !!!
Ok bác, exim này lằng nhằng quá:( Sr cả nhà nhe.

Status
Không mở trả lời sau này.